Hạng D
25/8/06
1.341
390
83
RE: Bắn tốc độ ở Bình Dương

Chết tía rồi , lỡ mà bị túm chắc em gọi bác Páo quá :D , sao lúc này Bình Dương khó vậy ta

Hạng D
3/12/07
1.216
20.857
113

vậy mà có dịp đi lên Bình dương nhất là đoạn đường trống vắng qua khỏi thị xã là e phi 150km/h trở lên ko ah...vậy phải xem lại rồi cẩn thận,nếu ko thì haooo xiếng ..

Hạng D
29/3/07
1.809
728
113
vnexpress.net

Em lên Bình Long đi ngang Bình Dương cách đây khỏang 1 tháng thấy đường vắng hoe, o có xe nhiều mà đường thì rộng thênh thang, em chạy đúng tốc độ , cứ 50, 80 o dám đạp vì sợ *** , đường vắng, chạy có 1 mình cũng ớn ớn :D

Hạng C
27/6/07
889
1
18

nếu xxx bắn ngay quán kim dung thế nào em cũng dính, ngày 2 lượt đi về.

hên quá, mấy ngày nay đi làm bằng 2 bánh

xxx đúng ngay hải quan thì ae vô tư, do ngay đó là mới qua vòng xoay truyền hình lại tới ngã tư, mới đề pa thì chắc chỉ 30km/giờ là cùng, em kg tính mấy bác vượt đỏ

Hạng F
14/9/04
9.907
28.669
113
Q3

Biết hãy phán nha cha, nói bậy vừa thui
[8|]

Trích đoạn: Vukhanh

Tuần trước em đi Bình Dương thấy đường rộng thênh thang và mấy cậu bạn ở BD nói XXX trên đây không bắn tốc độ (do chỉ đạo của Tỉnh là ưu đãi đầu tư). Em nghe có lý nên chạy tới 110 - 120 km/h. Nghe Bác nói thấy ớn quá.

Nó mà bắn lúc đó thì mình phải thi lại là cái chắc.

Bác sbsc khéo chọn đường nhỉ, Bến cát mà 140 là chỉ mành treo chuông nghe bác ...Cỡ 100 thui !

Last edited by a moderator:
Hạng C
20/7/06
924
10
18
54
Sài Gòn

Trích đoạn: thanhden

nếu xxx bắn ngay quán kim dung thế nào em cũng dính, ngày 2 lượt đi về.

hên quá, mấy ngày nay đi làm bằng 2 bánh

xxx đúng ngay hải quan thì ae vô tư, do ngay đó là mới qua vòng xoay truyền hình lại tới ngã tư, mới đề pa thì chắc chỉ 30km/giờ là cùng, em kg tính mấy bác vượt đỏ
Trường hợp xấu nhất là bị bắn ở ngay hải quan thì mời xxx vào Giọt Nắng kiếm ly cafe :D:D.

Hạng B2
11/9/07
334
1
18
Dragoneye., LTd - HCM.Cty

Bác bomdien à! Em thấy có chổ nào mà bác không'' phang'' bác phải coi chừng ý!!!
Trích đoạn: bomdien

Olala...em nói em vô Giọt Nắng:D:D:D
Nói vậy thôi chứ cẩn thận vẫn hơn...đại lộ BD em "phang" cũng dữ lắm àh.