Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
RE: Bắn tốc độ ở Bình Dương

Lúc trước ở Tây Ninh bắn rát quá, còn Bình Dương thì không, các bác cho rằng như thế là để ưu đãi các nhà đầu tư.

Nay BD cũng bắn như ai thì ...hết ưu đãi à,

http://otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=783037

Hạng B2
26/3/07
266
0
16
Tp. HCM

Trích đoạn: phucminh

Lúc trước ở Tây Ninh bắn rát quá, còn Bình Dương thì không, các bác cho rằng như thế là để ưu đãi các nhà đầu tư.

Ơ thế chỉ còn SG là còn ưu đãi đầu tư thôi, đi một vòng SG chả thấy chỗ nào bắn tốc độ cả :D

Hạng D
27/2/06
4.993
4.411
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Chỉ tháng này bắn thôi! Ngay đoạn Kim Dung thì chủ yếu bắt 2 bánh và xe tải, nhưng biết đâu[8D]

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Vậy bác nào hay đi đường NVL cho biết có xxx bắn tốc độ không đó ???
Hôm bữa ... buồn chân ... em đạp cái lên tới chem rưởi :D:)
(lượt đi ban ngày nhen, hổng phải lượt zìa có cái zụ kia àh :))

Chắc phải đi tàn tàn cho lành quớ :D

Trích đoạn: ACEoto

Trích đoạn: phucminh

Ơ thế chỉ còn SG là còn ưu đãi đầu tư thôi, đi một vòng SG chả thấy chỗ nào bắn tốc độ cả :D

Hạng D
4/7/05
1.137
1
0

Các bác có bị bắn thì vào "giọt nắng" làm thủ tục...:D

Hạng D
18/1/08
1.935
509
113

em cũng hay đi BD nhưng chưa thấy bị bắn, bây giờ phải cẩn thận rồi, nhưng mà cà fe giọt nắng nằm trong đường nhỏ (song song với đại lộ BD mà mấy bác) nếu có bị thì vào quán gọi 2 ly mình 1 bác bomdien 1 a mấy bác :), em cũng chi dám đạp 100 thôi các bác 2b ở đây đi sợ lắm (đoạn gần CTY đại hồng phát),

Trích đoạn: haichien

Vậy bác nào hay đi đường NVL cho biết có xxx bắn tốc độ không đó ???
Hôm bữa ... buồn chân ... em đạp cái lên tới chem rưởi :D:)
(lượt đi ban ngày nhen, hổng phải lượt zìa có cái zụ kia àh :))

Em là chứng nè:)
Móa...hôm đó mới rẽ phải ra Nguyễn Văn Linh....bác đạp vít ga...làm con INN của em lúc nào tua máy cũng 6-7k mới dí kịp....INN cũng dữ chứ bộ:D:D:D Khg lẽ rút ĐT ra chụp bác chứ....xe nhìêu quá nên khg dám...mà công nhận sau chuyến đi Mã về bác chạy có nét hẳn:D:D:D

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com

Cảm ơn bác Puma, em thì đi B.D ngày 2-4-6.. chắc mượn cái biển số 61..5555 chắc ok hả bác? :D

Trích đoạn: dhnam

em cũng hay đi BD nhưng chưa thấy bị bắn, bây giờ phải cẩn thận rồi, nhưng mà cà fe giọt nắng nằm trong đường nhỏ (song song với đại lộ BD mà mấy bác) nếu có bị thì vào quán gọi 2 ly mình 1 bác bomdien 1 a mấy bác :), em cũng chi dám đạp 100 thôi các bác 2b ở đây đi sợ lắm (đoạn gần CTY đại hồng phát),

Trời...chắc cha puma cấm cửa tui luôn quá:D:D:D.....nếu bác có hứng uống với em thì PM cho em trước em mới sắp xếp lên Giọt Nắng với bác được....còn muốn có "hàng" OS tám với bác thì chỉ có puma còm thôi bác ơi:D