Hạng C
11/3/16
910
1.250
93
33
vấn đề bức xức ở đây là tụi sale rất bẩn bựa
khi hỏi đặt cọc có xe ko ? thì nói rất oách , chỉ cần nhiêu đây nhưng anh phải chờ tới tháng xxx .
tới ngày nhận xe thì nó báo ko có nhưng người mới nhảy vào mua đồng ý kèm lạc thì nó giao xe luôn
vãi thật chứ =))
Thà nói luôn, xe 2 tháng nữa về nhưng giá kèm lạc là xxx , anh đồng ý ko ?
chứ lúc tư vấn thì ko kèm phụ kiện đâu anh, đúng gía hãng blabla

Tập Lái
9/2/20
45
34
18
giờ cái gì ngoài xh mà ko kèm lạc, tự nhiên ngoắc lại mấy a nghỉ gân cổ cãi là đi dc hả, mua xe thì tỷ tỷ, mở miệng thì chục vài chục cái sổ đỏ, bỏ lạc có vài củ mà khóc quá khóc...
Nếu nó chỉ là bia kèm lạc đơn thuần ai ko mua thì nhịn thì cũng ko đến nỗi bác ạ. Nhưng trong bài nói rõ là người đặt trước nhưng lo được giao vì xuất đấy đang chờ bán cho ai sẵn sàng mua kèm lạc kìa. Và như vậy việc này lại thành ko đàng hoàng chứ ko còn là thuận mua vừa bán nữa.

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Nói dân trí thấp thì lại tự ái cơ. Như bác nào nói đó, ra đường khoe "tôi bỏ hẳn ra thêm xxx tr để mua cái xe này đấy" với vẻ mặt đầy tự hào thì trách ai?
Ông sếp tôi khoe mua cái xe HRV mang về nhà hết gần tỉ với sự hào hứng/tự hào vô bờ, chán nản với độ ng.u của sếp luôn.

Hạng B2
18/4/18
497
303
63
33
Nói dân trí thấp thì lại tự ái cơ. Như bác nào nói đó, ra đường khoe "tôi bỏ hẳn ra thêm xxx tr để mua cái xe này đấy" với vẻ mặt đầy tự hào thì trách ai?
Ông sếp tôi khoe mua cái xe HRV mang về nhà hết gần tỉ với sự hào hứng/tự hào vô bờ, chán nản với độ ng.u của sếp luôn.
Chẳng ai ngu hết bạn, họ ngu mà họ làm sếp bạn. Dẫn chứng nhẹ nhàng xe Vespa 946 Chistan Dior 1,8 tỷ rồi :)). Theo cung-cầu hết. Không thích đi mua xe khác. Mà bây giờ xe nào ra mới hot hàng đều kênh hết nên khỏi lăn tăn

Hạng C
26/9/18
850
1.418
93
vậy là dở òi, em kêu bịch đậu phộng da cá, ngồi từ 7 giờ tối tới 2 g sáng, mỗi thằng uống có 20 chai chưa hết dĩa đậu phộng, chủ quán chắc có chửi mà lúc đó hết nghe nổi, kakaka:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Quán này còn nhân nhượng, chứ quán em vào canh chừng đâu tầm trên 5 chai mà không kiu mồi là bắt đầu tới công chuyện ah nha! :cool: :cool:

Hạng B2
12/5/17
287
132
43
36
Tôi thấy bạn mới ngu. Sếp bạn thấy OK về chiếc xe là được. Sếp bạn mua chứ ko phải bạn mua

Hạng D
11/8/21
3.203
3.263
113
20
Chẳng ai ngu hết bạn, họ ngu mà họ làm sếp bạn. Dẫn chứng nhẹ nhàng xe Vespa 946 Chistan Dior 1,8 tỷ rồi :)). Theo cung-cầu hết. Không thích đi mua xe khác. Mà bây giờ xe nào ra mới hot hàng đều kênh hết nên khỏi lăn tăn
Có lần học trong lớp buổi tối. Thầy kể đi chơi cùng bạn. Kể rằng bạn ta chi boa hào phóng lắm, nhưng tính lương công nhân thì biết...hè hè....Cũng như chị 6 bảnh đi chợ trả giá bó rau muống sát rạt,...hè hè...

• Haha
Reactions: cuongln and hjno