Tập Lái
19/4/07
20
0
0
RE: bán xe volkswagen

TO: Purist bán xe volkswagen
Anh ở ngoài HN ah, hay o TP, em cung ở ngoài bắc...
Đang quan tâm đến một trong hai em của bác!
Bác cho em giá của chiéc mầu xanh? màu vàng?
Nhắn cho em nhé! 0985681551

Last edited by a moderator:
Tập Lái
4/10/06
13
0
0
Visit Site

Trích đoạn: tucum

@ bác tucum : Cảm ơn bác đã quan tâm. Lúc nào bác về HN thì alo cho em. Chiếc xe của em đưa về zin tới mức tối đa có thể. Hy vọng bác cùng sở thích. Còn nếu bác thích xe độ thì có thể lhệ với chủ xe đỏ. Mong sớm được mời bác 1 tách cà phê ở phố cổ & đi bằng xe cổ.

Hạng B2
22/12/06
144
4
16

Hihi..các bác lại chọc quê em rồi...cho đến giờ phút này nàng 1200 của em vẫn còn trong thẩm mỹ viện...do quyết định tháo tung ra từng mảnh nhỏ...để rồi lắp ráp trở lại.....chỉ biết rằng...riêng các chi tiết bằng cao su...đã ngốn của em gần 1000 thằng mẽo rồi...các bác cung ứng phụ tùng phán là em dạ ngay, may mà dịp này có hàng các bác ấy nhập về sẳn ......ngoài ra các bác xem, đồng, sơn, điện, nội thất, máy, ...

Dự tính cuối tháng này xong, đuối lắm các bác ạ........

VW1100

Tập Lái
19/4/07
20
0
0

Trích đoạn: Purist

Trích đoạn: tucum

@ bác tucum : Cảm ơn bác đã quan tâm. Lúc nào bác về HN thì alo cho em. Chiếc xe của em đưa về zin tới mức tối đa có thể. Hy vọng bác cùng sở thích. Còn nếu bác thích xe độ thì có thể lhệ với chủ xe đỏ. Mong sớm được mời bác 1 tách cà phê ở phố cổ & đi bằng xe cổ.

Bác Purist!! bác cho em vài cái hình của em mầu xanh này nhé! em cũng muốn xuống xem luôn nhưng cung chưa có thời gian, vả lại có xuống đấy với bác thì thời gian cũng không được nhiều lắm nên em nghĩ bác cho em xin vài trăm hình của em nó để em xem trước thì đến khi xuống nó cũng nhanh hơn. hi, anh em minh mới còn thời gian mà uống cafê chứ!!
Thank bác!

Hạng B2
4/12/06
239
0
16
Đồi thông hai mộ

Trích đoạn: geotracker

cảm ơn các bác đã có nhận xét rất khách quan, e cũng là lính mới thôi nên về kinh nghiệm còn non lắm, e biết là còn rất nhiều cái để làm thì mới ổn đựơc nhưng e chưa có thời gian, cũng vì điều kiện khó khăn nên e phải bán thôi.
chào pác,em cũng chẳng rành về xe cổ.em có chút nhận xét chiếc màu đỏ hén.
Theo em là dễ nhìn hay là khá pắt mắt,em pít choi xe cổ cũng nhìu phong cách ,người thích zin......
Em cứ thấy chiếc nào ưng mắt là xáp lại hỏi thăm àh
Àh nhân tiện sáng nay em thấy 1 chiếc Tôyta đời 72 màu xanh,em có ghé coi chủ xe nói máy móc nguyên pản ko chế độ mới nghĩ luư hành ở đà lạt
Pác nào thích em sẽ chỉ cho chủ xe nói pán rẽ hơn phế liệu chút là 5t[8|]

Tập Lái
19/4/07
20
0
0

Bác Purist! không hiểu có vấn đề gì về em xe của bác mà bác hổng chịu up hình lên để cho cả nhà cùng coi, và phân tích, đánh giá khách quan để tiện cho người mua... Đấy như bác geotracker đưa mấy hình lên như thế có phải hay không. em thấy bác Saohom là vui vẻ nhất, bác ấy nhiệt tình và khi bán xe cũng rất thẳng thắn, đưa hết chi tiết của em nó cho bà con xem... chỉ tội bác ở trong Nam nên em cũng không có điều kiện để xem xe cụ thể.
Bác Purist! hôm nay nói một câu làm em cung hơi suy nghĩ một tí, nhưng không sao, đối với em mọi người có đều quyền được nói, và người khác đều có quyền được nghe và không nghe! nên em cũng không than phiền gì bác cả... em vẫn có ý định xem chiếc xe của bác, nếu bác có thiện trí bán thì mong bác hãy up hình lên đây hay bác gủi hình vào mail: [email protected] cho em
Kính các bác!

Hạng B2
1/11/05
155
0
0

Trích đoạn: ngoc534

Cho tôi hỏi bao nhiêu tiền con bọ mầu đỏ này ?
Bạn ở hà nội hay ở sài gòn? mà bạn đã từng chơi xe cổ chưa?Nếu bạn muốn mua hãy gọi 0903426222