Hạng B2
1/11/05
155
0
0
RE: bán xe volkswagen

Xe của e chưa lắp máy lạnh bác ạ. Theo khuyến cáo của các bậc tiền bối thì con bọ ko nên lắp máy lạnh vào. Nó được ví như là một khối ung thư đó. E đã có lốc rồi nhưng ko muốn lắp vào

Hạng B2
19/3/07
134
0
0
Hồ Chí Minh

Xe của bác nào rao bán đây, lên tiếng đê!!!!!!!!!!!!!!

http://muaban24h.vn/pageview.aspx?tab=1&catid=3&subid=5

Hạng B2
11/4/07
467
1
16

Cho em hỏi ngu một tí, hình như ảnh chiếc VW màu xanh ngọc là ảnh chụp ở Mỹ hay Châu Âu thì phải????

Hạng B2
16/4/07
129
0
0
53

@ Bác huunhan2k!
Ảnh xe màu xanh đúng là ở nước ngoài rồi.
Còn ảnh xe ở HN đây các bác ơi.
Một số hinh ảnh tại khu du lịch Thác Đa:
bán xe volkswagen

bán xe volkswagen

bán xe volkswagen

bán xe volkswagen

Sửa xe bên lề đường:
bán xe volkswagen

Tại Nhà hát lớn HN:
bán xe volkswagen

bán xe volkswagen

Last edited by a moderator:
Hạng B2
11/4/07
467
1
16

ảnh đẹp quá bác Chuột Bạch ơi. Tiếc quá, hôm đi Thác Đa em ốm nên không đi được.
Nhưng sao các bác định bán hết xe đi a???

Hạng B2
16/4/07
129
0
0
53

@ bác huunhan2k!
Còn rất nhiều ảnh đẹp nữa đấy bác ạ.Hôm đó mà bác đi nữa thì vui biết mấy khi nào cần thêm ảnh bác cứ hỏi Mr Trường.
Tôi bán xe là có lý do riêng không tiên nói ra. Mong bác và anh em VW HN thông cảm. Nhưng máu và đam mê xe trong tôi vẫn có, tôi không bỏ anh em đâu.
Xe này tôi bán đi là cũng tiếc lắm vì gắn bó vất vả với em nó khá lâu, bao kỷ niệm buồn vui của những chuyến đi xa và khi em nó hắt hơi sổ mũi, đau đầu, ốm đi bệnh viện là tôi luôn ở bên cạnh chăm sóc. Quả thực là cũng mệt mỏi và tốn kém lắm nhưng bù lại là niềm vui và học hỏi được thêm nhiều kinh nghiệm.

Hạng B2
1/11/05
155
0
0

Trích đoạn: chuotbach

@ bác huunhan2k!
Còn rất nhiều ảnh đẹp nữa đấy bác ạ.Hôm đó mà bác đi nữa thì vui biết mấy khi nào cần thêm ảnh bác cứ hỏi Mr Trường.
Tôi bán xe là có lý do riêng không tiên nói ra. Mong bác và anh em VW HN thông cảm. Nhưng máu và đam mê xe trong tôi vẫn có, tôi không bỏ anh em đâu.
Xe này tôi bán đi là cũng tiếc lắm vì gắn bó vất vả với em nó khá lâu, bao kỷ niệm buồn vui của những chuyến đi xa và khi em nó hắt hơi sổ mũi, đau đầu, ốm đi bệnh viện là tôi luôn ở bên cạnh chăm sóc. Quả thực là cũng mệt mỏi và tốn kém lắm nhưng bù lại là niềm vui và học hỏi được thêm nhiều kinh nghiệm.
Thế mà iem cứ tưởng nó bị sida rồi nên bác mới ly dị.Bác Chuột nên cho em nó đi khám lại xem, khám tổng thể