Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Các bác đi xe cũng sợ thật ! Vừa qua Ford Phổ Quang thì cái đường PQ chỗ quẹo bé lại, cái biển thì 2 lần, rõ to (biển đầu) vậy mà vẫn dính :)).
Các bác mà đi đường Nguyễn Văn Linh Q7 chắc dính dài dài (em đi đường này suốt và sai 1 li thì đi lại rõ xa :)) )

Hạng D
18/4/15
1.447
11.481
113
Cấm cả năm rồi :) (2015), bb rất rõ ràng trước ngã 3 1 bb, ngay đầu ngã 3 1 bb, tài xế k nhìn bb chết ráng chịu thôi bác chủ ơi, nhiều khi đi thấy e hạ kính la cảnh báo mà họ cũng k thèm nghe
Người ta còn tưởng bác thần kinh đó! Đệch 1 anh chạy Cam chở gđ, cửa sau tài hở rõ ràng mà đếch biết, đến giao lộ đèn đỏ, tài xe sau mở hẳn cửa xuống nhắc mà bộ mặt ảnh kỳ lắm...
Chắc đi Cam là quách rồi...
Haizz, lâu lâu làm người tốt mà...

• Like
Reactions: Vinh Doan
Hạng B1
29/1/16
80
49
18
40
Cá nhân em ngày nào cũng đi ngang đây, thấy đủ loại xe từ xe sang tới xe cỏ bị vịn vào, xe tải cũng dính luôn, nghe bảo mới cắm hồi cuối tháng 11 trước Tết nên nhiêu người ỷ y đúng là cũng nên trách chạy xe mà không chịu nhìn bảng báo nhưng thấy nhiều quá riết rồi chả hiểu có phải dân chúng mua bằng chạy lý thuyết không nữa :3dchongchong:. Riêng em thấy để tụi xxx có bánh mì nhiều quá thì không thích lắm ạ nên phải cảnh báo thôi :3dcuoi:

Hạng C
2/9/11
699
254
63
sáng nay em vẫn thấy 2-3 xe :(
chỗ này giờ chắc là điểm nóng cho "thu ngân sách"

Hạng D
11/6/14
2.413
13.054
113
Cá nhân e nhận thấy 95% dân đi 2b k biết luật, còn 75% dân chạy 4b k nhìn biển báo (e k dám nói k biết luật :))

bạn mình tuần trước mới dính đây,
các anh trên 4R cho hỏi nếu xin BBan thì lỗi gì,mình thì nghĩ là lỗi "ko tuân thủ biển báo, vạch kẻ đường" hay như XXX phán " lỗi đi vào đường cấm", Anh em nào khai sáng giúp tôi cái, xin cảm ơn!!!

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
bạn mình tuần trước mới dính đây,
các anh trên 4R cho hỏi nếu xin BBan thì lỗi gì,mình thì nghĩ là lỗi "ko tuân thủ biển báo, vạch kẻ đường" hay như XXX phán " lỗi đi vào đường cấm", Anh em nào khai sáng giúp tôi cái, xin cảm ơn!!!
Đường cấm bác ạ ! Vì có bảng "cấm" đi thẳng. Còn không tuân thủ biển báo, vạch kẻ đường là biển 411 (nhóm biển hướng dẫn)

• Like
Reactions: SGChánh Quân