Hạng B2
20/8/15
308
185
43
70
Cấm cả năm rồi :) (2015), bb rất rõ ràng trước ngã 3 1 bb, ngay đầu ngã 3 1 bb, tài xế k nhìn bb chết ráng chịu thôi bác chủ ơi, nhiều khi đi thấy e hạ kính la cảnh báo mà họ cũng k thèm nghe
Giống như ga QT TSN ra Trường Sơn CẤM quay đầu ngay lối vào ga Quốc nội với bảng cấm quay đầu đường kính 50 cm vậy mà hằng ngày có hàng chục xe phải mua bánh mì ngay goc Trường Sơn - Hồng hà,

Hạng B2
16/3/13
490
332
63
Bình Phước
không để ý thì dính ngay, đã cắm bảng là có a e trực ngay phía trước bác ạ. Bảng còn là người còn... Dù ngày nắng hay ngày mưa vẫn lượm lúa đều đều như mọi bữa...

Hạng D
14/1/13
1.782
1.591
113
mấy bác chịu khó để ý, vì khi có biển cắm thì đa phần sẽ có trên báo/đài hay OS mà :D

Mà đi cũng nên dòm bảng chứ bác.

Hạng D
14/8/14
1.434
895
113
Bảng này đã có cách đây mấy tháng rồi, trên diễn đàn đã cảnh báo

Hạng B2
21/9/10
273
310
63
TP.HCM
Biển có lâu rồi, không những 1 mà là 2 biển. 1 cái ngay ngã 3 PQ-ĐDA bên này đường, phía bên kia đường lại có thêm 1 cái mà nhiều bác không để ý, bữa nào đi ngang đây em cũng thấy ít nhất 4 - 6 xe bị lụm lỗi này, BS tỉnh có, TP có.

Sáng nay đi 2b thấy bác Ford bán tải màu trắng BS TP đi thẳng tầm 11h em liền vỗ nhẹ xe tay thì chỉ thẳng lên biển cấm nhưng thái độ tài xế không tỏ ra chút ngạc nhiên nào, không nhìn lên biển báo theo hướng em chỉ, mà cứ đi từ từ thêm vài mét nữa, mắt thì ngó xem có CSGT tại giao lộ HH-PQ không. Có 1 tổ 3, 4 ông đứng đó nên tài xế nhan phải để rẽ ĐDA mà nhìn cứ như là quay đầu vào ĐDA vì đi hơi lố qua bên kia giao lộ. Cho nên em thấy, nhiều tài biết nhưng vẫn cố tình vi phạm như ông tài xế Ford bán tải này, lần sau em cho chết :3dquaytay:

Hạng C
16/2/11
993
700
93
Biển này cắm lâu rồi, trên OS cũng có bài cảnh báo về biển này tại thời điểm biển mới cắm.
Hôm trước đi 2b thấy taxi mai linh cũng dính 2 xe khoảng 9h00 sáng. CSGT chốt chặn ngay ngã tư xanh đỏ kế tiếp ra hốt.
mấy ông csgt cũng có bài, không đứng ở chỗ này mà đứng khúc phía trên nên nhiều xe kể cả taxi không thấy nên dù biết cấm vẫn đi vào, các anh chỉ việc hốt thôi.