Tập Lái
15/12/12
8
1
1
Số là em mới tậu mấy cái rèm cửa theo xe Altis để che nắng, ra ngòai ADV nó dán thanh cuốn vào bệ cửa bằng băng keo hai mặt đen loại "đểu", cứ chạy một lúc là nó bung ra đập vào kiếng thật nguy hiểm, để khắc phục tụi ADV lại đòi dán keo con chó...! hic hic kiểu này chắc hư luôn cái bệ cửa của em quá...không biết anh em nào đã gặp tình trạng này sử dụng băng keo 02 mặt hay vật liệu nào dán an toàn, phù hợp,... giúp em với!

• Like
Reactions: tom focus
Tập Lái
15/12/12
8
1
1
Thanks Bác Phương, hôm nào tiện đường em ghé Bác nhé!

Hạng D
25/6/09
4.787
697
113
Logo & Avatar
Bác AltisRS hôm nay ghé ngang qua em mà em không có ở cửa hàng. Nhân viên em đón tiếp bác có hài lòng không bác ?

Hạng C
17/2/11
614
30
28
Bác chủ cho em xin mấy tấm hình cái rèm cửa của bác được không ạ? Bác mua ở đâu chỉ cho em với.

Tập Lái
15/12/12
8
1
1
Cám ơn Bác Hiếu,Bác không có nhà nhưng nhân viên của Bác thật thật nhiệt tình, tuy keo 3M có tốt hơn keo trước đây nhưng mà nó vẫn bung ra Bác ah, phần keo dán vào thanh cuốn rèm thì chắc lắm nhưng dán vào bệ cửa có vẻ không ổn lắm, có lẽ em sẽ phải gỡ ra vệ sinh thật sạch rồi dán lại xem sao, cứ tưởng ghé lại Bác có sẵn mấy kỹ thuật làm giúp cho nhưng tiếc là không có nên đổ mồ hôi vậy..., may mà bữa đó em mua luôn 1 cuộn băng keo nên cũng còn để làm!
Lần này mà làm không được nữa chắc mang ra nhờ kỹ thuật của Bác xử vậy!
Cám ơn Bác nhiều nhé!