Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia
trung phi nói:
nammap nói:
Nếu post hình bác Tuấn để nguyên dung lượng nhé đừng giảm xuống để anh em load về làm kỷ niệm luôn, nhớ chú thích rõ tên và nick của mấy bác trong hình luôn nhé, để các bác ko đi còn biết. Hôm đó ăn chơi quá ko kịp nhớ tên hết hoặc có người thì nhớ nick thì lại ko nhớ tên. :D

Các bác cứ yên tâm không phải load hình đâu, mình đã bàn với Haimia sẽ biên tập lại và đưa vô DVD rồi sẽ gởi cho mỗi bác tham gia 01 dĩa. Tuy nhiên dĩa DVD thì tặng không, nhưng bản quyền thì hơi bị mắc àh nha:D.
hôm nay em đã ghi xong 8 đĩa DVD dung lượng mỗi đĩa là 1.24GB, coi hôm nào lên TP em alo cho mấy bác.

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
hai mia nói:
trung phi nói:
nammap nói:
Nếu post hình bác Tuấn để nguyên dung lượng nhé đừng giảm xuống để anh em load về làm kỷ niệm luôn, nhớ chú thích rõ tên và nick của mấy bác trong hình luôn nhé, để các bác ko đi còn biết. Hôm đó ăn chơi quá ko kịp nhớ tên hết hoặc có người thì nhớ nick thì lại ko nhớ tên. :D

Các bác cứ yên tâm không phải load hình đâu, mình đã bàn với Haimia sẽ biên tập lại và đưa vô DVD rồi sẽ gởi cho mỗi bác tham gia 01 dĩa. Tuy nhiên dĩa DVD thì tặng không, nhưng bản quyền thì hơi bị mắc àh nha:D.
hôm nay em đã ghi xong 8 đĩa DVD dung lượng mỗi đĩa là 1.24GB, coi hôm nào lên TP em alo cho mấy bác.

He he, hôm nào lên TP nhớ nhắn AE cafe cái nhá!

Hạng B1
27/10/09
53
2
8
Thủ Đức
hix, em thanh that cao loi cung cac bac, that tinh la buoi sang hom khoi hanh em di tu suoi tien len den cau sai gon rôi vong ve ma van khong thay quan com tam kieu giang noi cac bac tap trung
(em o thu duc gan 20 nam ma hom do moi biet doc xa lo ha noi co nhieu quan com kieu giang den the). buoi sang do ve len cty voi papa de nhan do xong roi di uong voi may sep ve ngu lan quay khong biet gi luon. gio thay tiec qua....

Hạng C
17/8/09
996
47
28
Bật mí với các bác, nếu ai muốn giải quyết cái belly của mình, tham gia làng bè 1 lần đi. Lên lái cái ghe đó là xong. Khỏi cần đi tập đâu xa, mệt mỏi

Bác lái ghe ở tấm số 6 vẫn còn belly là do bác ấy ... tập nhầm. Kéo hơi thấp quá nên ..... he he

Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông
Phần hình ảnh về hoạt động trên sông La Ngà

Làng bè

Nhà bè

Bác Bo,người nhà bè

Tung lưới trên sông

Cám ơn các bác đã xem
(Còn tiếp)

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Súng máy của bác Vũ chụp nhìn sướng thiệt.
Bác đầu tư quả này bi nhiu thía?

Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông
Nissan89 nói:
Súng máy của bác Vũ chụp nhìn sướng thiệt.
Bác đầu tư quả này bi nhiu thía?

Dạ theo thời giá hiện giờ thì máy và lens này sẽ hết khoảng 1.800 obama bác ơi:(,trót đam mê nên đành chịu.

Tập Lái
15/10/09
25
0
0
Bác Tuấn với bác Tùng đúng là 2 tay bợm nhậu. Nhậu suốt từ trên bờ xuống ruộng (ý lộn ..xuống bè) tập nào cũng có mặt đầy đủ