Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông
Em xin phép chuyển sang post một vài hình về cuộc sống bên sông La ngà và hoàng hôn trên sông,hơi ngoài lề tí,mong các bác thông cảm

Trẻ em bên bến sông

Nhà cặp bến sông

Những con chim đang kiếm ăn trên bãi bồi của sông

Ánh Hoàng hôn phản chiếu trên sông La ngà

Hoàng hôn buông xuống trên sông La ngà

Cám ơn các bác đã xem,
(Còn tiếp)

Hạng D
14/5/08
2.538
21.801
113
Nhìn hình đã thiệt. Biết dzậy e chôm trước vài chai Hà Nam giấu làm của riêng, huhuhuhu. Anh em mình uống tùm lum thứ vậy mà uổng, không hiểu tác dụng của từng loại thế nào, mật ong đánh nhau với Hà Nam, Bò Cạp vật nhau với Ong ...

Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông
Hình ảnh chuyến trở về đất liền của đoàn sau khi tham quan và tắm thác Thanh sơn

Người ngồi ngoài cùng bên trái là bác Thanhkia rồi đến bác Thắng(bạn bác Trung Phi).Người đứng bìa trái là bác Nam,rồi đến bác Tùng singapore12,và cuối cùng là bác Chung

Đại diện làng bè vẫy tay chuẩn bị chào tạm biệt đoàn tham quan

Như vậy là phần hình ảnh chuyến tham quan làng bè và tắm thác em tạm dừng ở đây.Vẫn còn một số ảnh nữa,có thể em sẽ post sau hoặc bác Hai Mia sẽ bổ sung từ máy bác Nissan89.
Nhân đây em cũng xin chân thành cảm ơn anh em nhà bè đã cho em có dịp đi tham quan trên sông,thác và ghi lại những hình ảnh lắng đọng nhất về con sông cũng như những con người nơi đây

Phần sau,em sẽ trình bày hình ảnh buổi cơm tối thân mật tại nhà bác Tuanit184.
Cám ơn các bác đã xem,em relax tí nhé các bác.
(Còn tiếp)

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113
trung phi nói:
Mịa, có ăn được giề đâu, giờ thấy mà phát thèm . . .èm
. Chẹp chẹp
hahahah bác Trung uống lắc lư xong rồi ăn luôn hột vịt lộn sống, ai cũng le lưỡi bác, vậy mà bác bảo là không ăn gì. Em chấp luôn cái hội GMFC và luôn cả cái OS này ko có bác nào dám ăn hột vịt lộn còn sống như bác áh hahahahaha
. Thiệt là bái phục bác wá đi àh !

Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông
koonjang nói:
Nhìn hình đã thiệt. Biết dzậy e chôm trước vài chai Hà Nam giấu làm của riêng, huhuhuhu. Anh em mình uống tùm lum thứ vậy mà uổng, không hiểu tác dụng của từng loại thế nào, mật ong đánh nhau với Hà Nam, Bò Cạp vật nhau với Ong ...

Nhưng kết quả buổi tối đó thế nào bác?.Rất Yomost phải không bác.Bác muốn có rượu Hà Nàm để cụng tiếp.Xin mời bác ở lần offline sau,em sẽ mời bác tiếp.Bác đồng ý chứ?.
Chúc bác vui.

Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113
koonjang nói:

Bác Koonjang nói wá đúng, uống từa lưa nên không biết công hiệu của từng chai rượu. Nhưng phải nói là rượu của tụi mình toàn là rượu ngon, uống tưng bừng, quậy tới bến, về nhà ngủ ngon lành, sáng hôm sau không hề có 1 chút cảm giác nhức đầu. Rượu ngon gặp được bạn hiền nên anh em không còn chai nào đem về cả hihihaha

Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia
nhìn hình chán chưa mấy bác em phọt đoạn phim sex lên nhé
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=Uq8HU46yGxU[/tube]

Diễn viên koonjang
Đạo diễn tuanit84
quay phim hai mia

Last edited by a moderator:
12/10/07
2.603
10.462
113
Lần sau các bác có đi thuyền thì ráng trang bị áo phao nhá, nhìn sông nước mênh mông hơi sợ.

Hạng B2
13/12/09
242
0
0
campuchia
churongdat nói:
Lần sau các bác có đi thuyền thì ráng trang bị áo phao nhá, nhìn sông nước mênh mông hơi sợ.
cái vụ này em chuẩn bị kỹ bác yên tâm, áo phao, phao cứu hộ, và nhân viên cứu hộ. quân số ko bao nhiêu mà có tới 5 nhân viên cứu hộ đó bác.

Tập Lái
15/10/09
25
0
0
churongdat nói:

Tại bác Vũ sắm hàng xịn quá nên khi chụp lên hình thấy lung linh, sông nước thì mênh mông kỳ vĩ chứ thật ra thì sông cũng không sâu lắm, có vài đoạn bị mắc cạn nữa.

Cái vụ ăn hột vịt lộn sống này mới nghe à nhen !!!