PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
55
Re:Kế hoạch thi đấu giao hữu tại Thị Xã Lagi của đội bóng XNLFC !

Coi như đội bóng đi picnic vậy

Hạng B2
20/5/11
474
31
28

Hy vọng bão sẽ không ảnh hưởng tới chuyến đi. Xếp đồ đi mấy bác ơi, nhớ mang theo giỏ để chia trứng.:D:D

Hạng B2
20/5/11
250
7
18
33

Hy vọng thông tin từ bác polts, dù sao thì các bác vẫn quyết tâm lên đường nha, đừng để thiếu quân.
POLTS nói:
Em đang ở ngoài này, hiện nay trời lúc nắng lúc mưa, gió và sóng tương đối lớn nhưng vẫn tắm biển nhảy sóng đã đời :D

Hạng C
19/10/07
589
6
18

@BB lão phở và mợ cọp đang cập nhật giá cả bong bóng mà bác thường xài bên thớt trung thu kìa

Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

POLTS nói:
ku Cún tắm em ngồi canh và online he he... giờ chui vào phòng rồi mưa gió lớn quá hy vọng mai thời tiết tốt hơn, nếu kg chắc các bác ra đây chỉ đá...chai dược thôi
Tụi em trong SG vẫn đá dưới mưa như thường. Sợ đá chai dưới mưa, nước mưa lọt vào bia lạt thoai bác Bầu Polts ạ !:D

Hạng C
18/2/11
797
125
43

Chúc các bác thi đấu thành công trên cả 2 mặt trận ( đá banh và đá chai) nhé

Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

truongduc nói:
Chúc các bác thi đấu thành công trên cả 2 mặt trận ( đá banh và đá chai) nhé
Chuyến đi này bác ko tham dự được cũng là một sự thiếu hụt của đội về mặt vị trí chiến đấu, sức lăn xả và càn quét tuyến dưới. Hy vọng bác sẽ thu xếp được chuyến đi du đấu dự kiến ở Phan Thiết do các cán bộ CA Tp Phan Thiết gửi lời mời.

Hạng B2
20/5/11
250
7
18
33

Các bác chuẩn bị hành lý nha, thông tin mới nhứt là ngày mai trời sẽ nẵng nên các bác an tâm xuất phát là sẽ ra sân

tin giờ G+1, em thành thật cáo lỗi cùng các bác trong đội bóng, vì lý do không thể cưỡng lại được ngày mai em không đánh xe theo chân các bác được, cáo lỗi cùng bác PCR nhá, hy vọng chuyến sau sẽ có mặt em, chúc các bác thuận buồm xuôi gió, gặt hái thành công....