Hạng C
3/10/06
705
16
18
43
Gốc Quê Choa.
Re:Kế hoạch thi đấu giao hữu tại Thị Xã Lagi của đội bóng XNLFC !

Nhanh nhỉ.
Hôm nào mới nhận đc tin nhắn rủ rê, thế mà đã gần 3 tuần. Và hôm nay các bác đã chính thức lên đường đi DU đấu.
Chúc các bác thượng lộ bình an, đá hay - đấu nét.

Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

Đội đã đến Ông Đồn. Tinh thần câu thủ đang lên các bác ạ !

Hạng C
18/2/11
797
125
43

Tình hình thế nào rùi mấy bác?

Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

Báo cáo các bác ! Đội đã tranh thủ đi thăm di tích lịch sử Dinh Thầy Thím, sau đó về dùng cơm trưa . Hiện giờ, các cầu thủ đang nghỉ trưa.
15h30 sẽ tập trung lên sân ạ.

Hạng D
8/9/08
1.121
197
63
Đồng Nai

Chia tay các cầu thủ , em vừa ra tới phan thiết.

Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

Các cầu thủ đang có giấc nghỉ trưa ngon lành vì di chuyển quảng đường khá dài. Hy vọng chiều nay ra sân các cầu thủ không vừa đá vừ ngủ :D

26/7/10
1.793
2
0

- Sáng nay lúc 5h30 em thay mặt toàn Đảng , toàn quân và toàn dân đã mở tiệc Cafe long trọng chiêu đãi toàn thể Anh em đội bóng trước khi lên đường lên chuyên cơ 16 chổ đi du đấu . Ra sân ciment tiễn đội còn có 2 vị lãnh đạn cao cấp của đội bóng : Tuan13a1 , Tony Tèo - Hai Lúa ( vì bị chấn thương hàng hóa nên không thể cùng theo đội du đấu chuyến này) . Ngoài ra còn có sự góp mặt của 1 em bồ nhí của em ( chân dài , mắt long lanh - đúng nghĩa).

Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

Mr. Đàm Cả Tú nói:
- Sáng nay lúc 5h30 em thay mặt toàn Đảng , toàn quân và toàn dân đã mở tiệc Cafe long trọng chiêu đãi toàn thể Anh em đội bóng trước khi lên đường lên chuyên cơ 16 chổ đi du đấu . Ra sân ciment tiễn đội còn có 2 vị lãnh đạn cao cấp của đội bóng : Tuan13a1 , Tony Tèo - Hai Lúa ( vì bị chấn thương hàng hóa nên không thể cùng theo đội du đấu chuyến này) . Ngoài ra còn có sự góp mặt của 1 em bồ nhí của em ( chân dài , mắt long lanh - đúng nghĩa).
Lúc đội chia tay lên đường. Đôi mắt cô bồ nhí 6 vú dễ thương làm seo.
Cảm ơn các bác ở nhà đã luôn dõi theo bước chân của đội.

Hạng F
1/5/09
6.754
1.126
113
Polts Vietnam - Tp HCM

Troài bồ nhí của bác Đàm tới 6 dzú lận, tha hồ mà.....b.....nhé:p Em chuẩn bị vác súng chạy ra chiến trường Lagi lấy tư liệu tối nay mần phóng sự:D

Last edited by a moderator: