Hạng B2
31/8/14
143
93
43
41
TpHCM
Link này đã được chuyển đến các sếp Nissan Việt Nam và đại diện Liberty để họ đọc .... tham khảo :)
Cám ơn bác, mình còn lưu lại cái đèn vì đang chờ Nissan Miền Tây nhập về, chắc sẽ làm bảo hiểm ở Nissan Miền Tây đó bác, bên đó bảo là tuần sau sẽ có đèn chính hãng. Mình tức kiểu làm ăn gian trá của bọn Nissan TSN, đụng chút là kêu đập làm bảo hiểm, tội cho hãng bảo hiểm. SĐT tài xế của mình: 0907.90.3456 (Hiếu).

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: pcloud and Tuan sg
Hạng B2
31/8/14
143
93
43
41
TpHCM
Link này đã được chuyển đến các sếp Nissan Việt Nam và đại diện Liberty để họ đọc .... tham khảo :)
Bác ơi, cho mình hỏi tình hình thế nào rồi hả bác? Thấy hãng Nissan cũng là hãng lớn, xe chạy rất ngon lành... mà ngán vụ thay phụ tùng vì mấy tên thủ kho Đức và quản lý Huy này quá hà... Mình còn giữ hết chứng cứ ah.

• Like
Reactions: pcloud and Tuan sg
4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Chit men, năm ngoái thay cái đèn sau, hoàn toàn ko để ý dzụ ni...

• Like
Reactions: Tuan sg
4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113

Tks bác Lơ!
Là một oser, rất cảm kích trước sự quan tâm sâu sát của bác cũng như BQT...Có vậy mới đảm bảo được quyền lợi của osers, đặc biệt là các osers đang xài Nis như iem!

• Like
Reactions: trt
Hạng B2
31/8/14
143
93
43
41
TpHCM
Bác Lơ ơi, hổng lẽ để chìm xuồng cho tụi Nissan Tân Sơn Nhất này làm tới hả bác??? Nghĩ đến cảnh sau này còn nhiều anh em như mình bị thay đồ đểu thì mình thấy tức rồi.

• Like
Reactions: Tuan sg
Hạng C
13/11/13
732
3.318
93
Tphcm
Nghe bác tùng nói chắc cạch em nissan tsn luôn rồi, bữa trc vào nhờ xem giúp kính ch ko xếp đc, cũng đc "tư vấn" đập bể để bh lo, nhưng ko đồng ý, định tết đi bh các vết trầy, làm luôn cái bảo dưởng, xem xong chắc chạy luôn chổ này, thanks chủ thớt

• Like
Reactions: Tungbt83