Hạng B1
29/5/12
80
39
18
hcm
megatel-it.com
Tiem Hue ly ngay góc duong Nguyễn Trai va Nguyễn thi Nho co re Bền đẹp . Bugi denso chan 21 gia 35k hoặc Boss latium 90k ve lắp vào ok( chi khác nhau do Bền thoi danh lúa nhu nhau nha ,denso tam 20,000km boss 50,000km tuy tinh trang xe nua
:3dcuoi: EM HỎI CHỖ MUA BÓNG ĐÈN, TKS BÁC ĐÃ BÁO XE EM CHÁY 1 BÊN ĐÈN, EM ĐANG KHÔNG HIỂU SAO NGỒI TRÊN XE THẤY MỘT BÊN TỐI MỘT BÊN SÁNG, MỞ PHA LÊN LẠI SÁNG ĐỀU.

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Ok tôi đã xóa tất cả bài đả kích và thiếu văn hóa trên thớt.

Hạng B2
14/3/11
441
335
63
:3dcuoi: EM HỎI CHỖ MUA BÓNG ĐÈN, TKS BÁC ĐÃ BÁO XE EM CHÁY 1 BÊN ĐÈN, EM ĐANG KHÔNG HIỂU SAO NGỒI TRÊN XE THẤY MỘT BÊN TỐI MỘT BÊN SÁNG, MỞ PHA LÊN LẠI SÁNG ĐỀU.
Cho ban phu tung nao cung co bác oi , bong chan h4 Philippe 100k loai tốt (di dau cung gặp bác co duyen that ! )

Hạng D
8/11/04
3.249
2.233
113
Hổm rày sang quê ngoại chơi (OS.XNL). Nay giỗ tổ, về quê nội (SuFC) chơi thấy rác rến nhiều quá. Bác nào muốn kết nghĩa họ hàng với nhà nội, đối xử với nhau nhẹ nhàng tí. Còn lũ trẻ con nhìn vào nữa. Phải lũ trẻ trâu chạy Quây Tàu phóng bạt mạng ngoài đường đâu. Cỡi cái 4 bánh bất kỳ thể loại gì, giữ cái tư cách chút.

Em nói chung và không nhắm vào bất cứ cá nhân nào, nick nào.

Bác @Phuccao@danhhuynh ơi, chịu khó vào dọn dẹp, trả lại cái mục đích ban đầu của thớt giúp!

Chỉnh sửa cuối:
Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Hổm rày sang quê ngoại chơi (OS.XNL). Nay giỗ tổ, về quê nội (SuFC) chơi thấy rác rến nhiều quá. Bác nào muốn kết nghĩa họ hàng với nhà nội, đối xử với nhau nhẹ nhàng tí. Còn lũ trẻ con nhìn vào nữa. Phải lũ trẻ trâu chạy Quây Tàu phóng bạt mạt ngoài đường đâu. Cỡi cái 4 bánh bất kỳ thể loại gì, giữ cái tư cách chút.

Em nói chung và không nhắm vào bất cứ cá nhân nào, nick nào.

Bác @Phuccao@danhhuynh ơi, chịu khó vào dọn dẹp, trả lại cái mục đích ban đầu của thớt giúp!
Cám ơn bác đã cảnh báo. PC củng đã có bài nhắc nhỡ rồi ah.

Hạng B1
23/2/16
79
173
33
47
Em có vài cái ảnh ống nước làm mát gửi các Bác tham khảo này, chính tay em tháo ra và ngồi vọc.
Cái keo dán nhìn thấy ghê là của một xe khác khá nổi tiếng (em không tiện nêu tên) và cái hàn thay ống dẫn nước bằng đồng là xe cũ của em, lúc em gắn máy lạnh chiều nóng tháo ra thì em ấy gẩy cái nhánh đó nên em mang ra chỗ hàn két nước để hàn cái ống đồng của máy lạnh vào. (xe cũ của em đời 2003 là em làm hạng mục này là năm 2014. Nói chung nếu xe cũ quá rồi thì nên kiểm tra ống nước này cho yên tâm, mục rồi thì thay ống mới bằng sắt hay bằng inox đều tốt cả, có điều kiện thì chơi luôn inox, không thì ống sắt cho rẻ.

Bảo dưỡng xe cũ.
Bảo dưỡng xe cũ.
Bảo dưỡng xe cũ.
Bảo dưỡng xe cũ.
Bảo dưỡng xe cũ.

Attachments

Hạng C
19/5/12
712
252
63
HCM
hic...e trót dại đi bảo dưỡng cái bót lái và heo thắng.
giờ tay lái nặng chịch, thắng đạp ko ăn...

mà còn mấy tiếng đồng hồ nữa xuất phát, e đang suy nghĩ lại.
không dám liều mạng...chán quá đi mất

Hạng B2
14/3/11
441
335
63
Em có vài cái ảnh ống nước làm mát gửi các Bác tham khảo này, chính tay em tháo ra và ngồi vọc.
Cái keo dán nhìn thấy ghê là của một xe khác khá nổi tiếng (em không tiện nêu tên) và cái hàn thay ống dẫn nước bằng đồng là xe cũ của em, lúc em gắn máy lạnh chiều nóng tháo ra thì em ấy gẩy cái nhánh đó nên em mang ra chỗ hàn két nước để hàn cái ống đồng của máy lạnh vào. (xe cũ của em đời 2003 là em làm hạng mục này là năm 2014. Nói chung nếu xe cũ quá rồi thì nên kiểm tra ống nước này cho yên tâm, mục rồi thì thay ống mới bằng sắt hay bằng inox đều tốt cả, có điều kiện thì chơi luôn inox, không thì ống sắt cho rẻ.

View attachment 460270 View attachment 460271 View attachment 460272 View attachment 460273 View attachment 460270
Mang ra tho Tien 300k co ngay Ong moi y nhu Duc

• Like
Reactions: quocchuan