Hạng F
18/2/13
5.653
13.864
113
Saigon & Dalat
Nghe trên Fb 1 số bác nói cung này đã làm xong đường rồi nên cuối tuần này em tính thử. Em thì kg rành và cũng kg tin vào mấy cái map chỉ đường mới. Nên bác nào rành đường cho em xin cái Việt mồm ạ. Ví dụ như đến Bảo Lộc chú ý quẹo chỗ nào, rồi tiếp tục quẹo chỗ nào (chi tiết như bác nongnoc thường chỉ đường cho anh em thì hay quá).
Hôm trc có bác nào nói có quán Thịt nướng ở Hồ Tuyền Lâm kế bên thiền viện mà em tìm link kg thấy. Bác nào biết quán đó và nhiều quán ăn "đàng hoàng" cho em ít thông tin. Thanks
Qúan nằm ở đây, gần đập. Bạn bè dân ĐL dẫn đến đây ăn nhiều lần mà không nhớ tên. Từ đập vào tới quán cafe lớn trước, quán này nằm kế sau.

Bảo Lộc - Đà Lạt - QL 28 thay cho Ql 20

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
18/6/15
3.140
20.066
113
Nghe trên Fb 1 số bác nói cung này đã làm xong đường rồi nên cuối tuần này em tính thử. Em thì kg rành và cũng kg tin vào mấy cái map chỉ đường mới. Nên bác nào rành đường cho em xin cái Việt mồm ạ. Ví dụ như đến Bảo Lộc chú ý quẹo chỗ nào, rồi tiếp tục quẹo chỗ nào (chi tiết như bác nongnoc thường chỉ đường cho anh em thì hay quá).
Hôm trc có bác nào nói có quán Thịt nướng ở Hồ Tuyền Lâm kế bên thiền viện mà em tìm link kg thấy. Bác nào biết quán đó và nhiều quán ăn "đàng hoàng" cho em ít thông tin. Thanks
Ăn cơm dalat, Bác chọn Long Nga bên đường Cô Giang, ngon bổ rẻ hợp vệ sinh

Hạng D
15/6/11
4.628
816
113
41
Di Linh - Đức Trọng em đi cuối tháng 2 vừa rồi cũng khá tốt mà bác, giờ lại đào xới mới ah?

• Like
Reactions: minhtriquan!!!