Tư Vấn Chia Sẻ BẢO VỆ BIỂN SỐ

Hạng B2
23/4/04
367
0
16
Vietnam
Mấy ngày hôm nay các bác qua THÁI HÀ bắn biển, tán biển, tháo biển, chửi rủa cái sự khốn nạn của tình trạng mất cắp biển số. Như em đa post ở một số bài truớc, các bác cứ qua 45 THÁI HÀ và có thể mang theo phương án giải quyết của các bác, em xin trợ giúp nhiệt tình và miễn phí:D dù sao em cũng có đủ đồ để thực hiện các phương án của các bác, thứ hai đây là cái sự cực chẳng đã mà các bác phải làm, do vậy các bác cho em xin phép làm miễn phí cho các bác.:D

P/S Ở chỗ em có đầy đủ, máy khoan, đinh tán, roong cao su các màu, slicon..... cho các bác thoả sức làm đẹp

Hạng B1
30/9/05
56
0
6
RE: BẢO VỆ BIỂN SỐ

Bác Lomo ơi, xe em là matiz ra có được bác giúp không ạ? hôm trước ra rửa xe em ngượng quá; Nếu được thì tới 45 Thái Hà làm thế nào để được gặp bác?
Cám ơn bác nhiều!

Hạng B2
26/8/05
212
9
18
SG

Oài .... Hôm nay cũng phải qua chỗ Bác làm bảo hiểm vậy.... Đinh rút, kìm tán nhà cũng có nhưng sang chỗ Lomo cho vui và đỡ tốn đồ nhà .............:D:D:D:D:D

Hạng B2
26/8/05
212
9
18
SG

Trích đoạn: thanhgiong

Bác Lomo ơi, xe em là matiz ra có được bác giúp không ạ? hôm trước ra rửa xe em ngượng quá; Nếu được thì tới 45 Thái Hà làm thế nào để được gặp bác?
Cám ơn bác nhiều!

Ơ hay Bác này ..... Rửa xe cũng ngượng, Thế vụ kia .... cũng ngượng thế thì làm ăn giề ......:D:D

Hạng B1
30/9/05
56
0
6

Bác Kiô à, bác không hiểu ý em roài. Ngượng vì ra 45 TH cứ đi hỏi bác lomo để làm quen mà chả ai chỉ cho em; nó là thế bác ạ.

Tập Lái
7/2/06
20
0
0

tế nhị 1 tý (nhớ là 1 thôi đấy) là hỏi được ngay bác à. Chúc Bác thành công

Hạng B2
15/5/05
270
1
16
Saigon

Xui wé các pác ạ em ở Saigon nên:(...Các pác thấy xe ở Saigon có cần fải "bắng biển" kg ạ?Nếu cần thì em fải đi đâu để làm đẹp đây các pác chỉ giúp em nhé cảm ơn các pác nhiều lắm.
To Lomo: Hôm nào bác vào Saigon thì cho em hay nhé:D em còn thiếu pác 1 chầu càfé cảm tạ pác đã giúp em làm cặp SubWoofer hôm bữa ấy mà hê hề...:Dlâu lém rôi kg gập pác hẹn gạp lại pác sớm nhé...;):D

Hạng C
14/2/05
735
2
18
57
Hà Nội

Trích đoạn: thanhgiong

Bác Kiô à, bác không hiểu ý em roài. Ngượng vì ra 45 TH cứ đi hỏi bác lomo để làm quen mà chả ai chỉ cho em; nó là thế bác ạ.

Tôi tới 45 TH mấy lần nhưng chưa lần nào gặp bác lomo và bác Nam. Cứ để ý tìm xem có ông nào giống thế này không:

Hạng B1

Hì hì, Hay quá thế lày thì mình phải qua đó làm thôi, mấy hôm nay chờ mãi tin này, bài cảnh báo chưa thấy nói gì đến địa điểm. Nhân đây xin lưu ý luôn ai hay vào ngõ Núi trúc (khu tập thể bộ Y tế) xung quanh khu vực có nhà Y3, trong 1 tuần nay đã có 2 xe bị tháo biển, lại chính là dân trong ngõ mới cú chứ.
Trích đoạn: lomo

P/S Ở chỗ em có đầy đủ, máy khoan, đinh tán, roong cao su các màu, slicon..... cho các bác thoả sức làm đẹp

Lờ... đờ :-D
18/9/04
3.594
90.639
113

Trích đoạn: vioswhite

trông giống con nghiện quá ..[&:][&:]. e nói k phải, các bác bỏ qua nhé .. :D:D:D:D:D
Ở ngoài còn giống hơn cơ các bác ạ!!! :D:D:D:D:D