Tập Lái
14/2/16
6
0
1
34
Chào các bác!
Các bác cho em hỏi, hôm trước e đi bật điều hòa vẫn còn lạnh teo vậy mà qua hôm sau em bật số lớn nhất thì thấy mát rất yếu. Hôm nay lên xe thử thì gần như ko thấy mát. Vậy là em nó bị bệnh gì vậy các bác?
Em lái mới nên không rành lắm. Mong các bác giúp đỡ ạ!

Hạng B2
9/2/17
226
272
63
Bác kiểm tra coi bác lấy gió ngoài hay gió trong? Xe để giữa trưa mà bác leo lên bật max điều hòa nhưng gió ngoài thì cũng ko mát nổi đâu.

Tập Lái
14/2/16
6
0
1
34
Bác kiểm tra coi bác lấy gió ngoài hay gió trong? Xe để giữa trưa mà bác leo lên bật max điều hòa nhưng gió ngoài thì cũng ko mát nổi đâu.
Em đã thử các kiểu, đều không mát, thôi chắc cuối tuần đi gara bác ạ.

Hạng D
26/10/13
1.559
429
83
37
Em đã thử các kiểu, đều không mát, thôi chắc cuối tuần đi gara bác ạ.
Chào bác. hiện tượng như bác chia sẻ thì có lẽ hệ thống lạnh của bác bị xì ở đâu rồi, dẫn tới hết ga lạnh thì khi bật điều hòa lốc không bắt thì làm sao lạnh được, bác cần tới các trung tâm sửa chữa để được kiểm tra chính xác.

• Like
Reactions: Panda2612
Chào các bác!
Các bác cho em hỏi, hôm trước e đi bật điều hòa vẫn còn lạnh teo vậy mà qua hôm sau em bật số lớn nhất thì thấy mát rất yếu. Hôm nay lên xe thử thì gần như ko thấy mát. Vậy là em nó bị bệnh gì vậy các bác?
e chao bac! co the do he thong loc khong con tot, hoac cac duong 0ng ga bi xi. Hoac co the do loc dieu hoa bi hong bac ah

• Like
Reactions: Panda2612
Tập Lái
12/10/17
15
1
3
33
Chào các bác!
xe em cũng như bác, sạc gas thay lọc giờ ok rồi.