Hạng D
11/3/15
1.170
2.579
113
Em nghĩ ,về vụ án này hiện có hai điều đáng để nghiền ngẫm :
- Với tất cả thông tin có đc đến giờ ,theo em vẫn chưa giải thích đc một cách hợp lý về hành vi mam rợ của hung thủ !
- Với chỉ hai người có thể thực hiện đc hành vi đó trót lọt hay ko ???
Với những người đã mất hãy để họ yên nghỉ .!

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
có vẻ thật đấy bác, vô cái face của Bruce Rain, thấy mọi friend của nó đều xem cái hình chụp 3 người là 1 gia đình, cũng có thể z nên nó kô xử chết cho bé này .
Đã có con! Thế mà vẫn giới thiệu cho con trai chủ tịch tỉnh ư. Khi đi đẻ chả "rạch" cho phát để dễ sinh, thế cái sẹo như con đĩa mà không biết à bác. Thế là 2 mẹ con làm khổ nhau

Hạng B2
3/1/12
179
112
43
Đã có con! Thế mà vẫn giới thiệu cho con trai chủ tịch tỉnh ư. Khi đi đẻ chả "rạch" cho phát để dễ sinh, thế cái sẹo như con đĩa mà không biết à bác. Thế là 2 mẹ con làm khổ nhau
Tuỳ tay nghề cụ ơi, theo em biết đa số đều ko có dấu vết j, có lẽ mới đẻ xong bắt mợ ăn xôi hay rau muống nên nó bự như con đĩa.

• Like
Reactions: LoiVT
Hạng B2
3/1/12
179
112
43
Tuỳ tay nghề cụ ơi, theo em biết đa số đều ko có dấu vết j, có lẽ mới đẻ xong bắt mợ ăn xôi hay rau muống nên nó bự như con đĩa.

Hạng C
19/12/14
760
917
93
Đoán trúng thêm vài lần nữa là sẽ thành thánh Conan. Mà gặp phải thánh Conan thì...

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Cụ này kinh nghiệm ghê

• Like
Reactions: kotk
Hạng D
1/9/14
2.303
86.566
113
Sai Gon
Theo em thì vụ án này còn rất nhiều uẩn khúc lắm:
1. Em Vỹ bị dụ ra mở cổng, như CA nói là mở cổng phụ phía sau nhà cho 2 thằng này vào rồi bị giết, mà sao hiện trường thì xác em Vỹ nằm ở cổng chính? khoảng cách cổng phụ đến cổng chính phải hơn trăm mét, chẳng lẽ 2 thằng này rảnh quá kéo xác đi cho xa?
Ban đầu công bố hiện trường vụ án 1 đằng:

Sau đó lại kết luận 1 nẻo:

2. Em Vỹ ngủ cùng em Q. Anh ở tầng trệt, chẳng lẽ em lên lầu 1 vào phòng 2 chị gái, mở cửa sổ và trèo ban công leo xuống mở cửa cho 2 thằng kia vào?!
3. Em Q.Anh ngủ cùng phòng em Vỹ, tức là ngủ riêng với 2 vợ chồng ông Mỹ, sao lại công bố là hung thủ khống chế và trói cả 3 người (2 vợ chồng ông Mỹ và em Q.Anh) cùng lúc, sau đó mới dẫn riêng em Q.Anh về phòng mình tra hỏi và sát hại???
Dương và Tiến mang theo hung khí xuống tầng một, vào phòng ngủ vợ chồng ông Mỹ và hai con nhỏ là Quốc Anh (15 tuổi) cùng bé Na (18 tháng tuổi). Chúng khống chế vợ chồng ông Mỹ, yêu cầu bà Nga mở két sắt nhưng không có tiền.
Tiếp tục buộc nạn nhân mở tủ quần áo và tủ đựng giỏ xách, chúng lấy được hơn 4 triệu đồng cùng 100 USD rồi trói tay bà Nga, bắt ngồi xuống giường. Lúc này Dương dẫn bé Quốc Anh sang phòng kế bên tra hỏi "cha mẹ cất tiền ở đâu" nhưng cậu bé nói "không biết" nên bị sát hại.
4. Gia đình đại gia, sở hữu 2 siêu xe 2 - 5 tỷ, mà trong két sắt và trong phòng không có tí nữ trang quý giá, hung thủ chỉ lấy được có 4 triệu cùng điện thoại, Ipad. Tính ra còn nghèo hơn gia đình bình thường???
.......
Tóm lại là còn rất nhiều mâu thuẫn giữa hiện trường và lời khai lắm, hy vọng mấy chú CA không vì thành tích mà làm oan sai hay bỏ sót tội phạm đích thực!

Hạng D
18/11/13
2.867
12.417
113
Bình Phước
Dạ, em chào mấy anh.
Mấy anh bớt tin vào mấy cái tin vịt dùm cái đi ạ.

Thế quái nào lại tin cái coment trên fb tụi nhỏ chém gió?

Bạn em là người chở mợ Nga đi khám thai, đi sinh luôn đây. Muốn tìm ra ngô ra khoai thì xuống bv Hạnh Phúc hỏi cho rõ nhé. Cứ mà tin mái cái tin vịt vớ vẫn rồi diễn biến, âm miu !