Hạng D
16/12/12
2.042
2.182
113
39
Bình Dương
Dạ, em chào mấy anh.
Mấy anh bớt tin vào mấy cái tin vịt dùm cái đi ạ.

Thế quái nào lại tin cái coment trên fb tụi nhỏ chém gió?

Bạn em là người chở mợ Nga đi khám thai, đi sinh luôn đây. Muốn tìm ra ngô ra khoai thì xuống bv Hạnh Phúc hỏi cho rõ nhé. Cứ mà tin mái cái tin vịt vớ vẫn rồi diễn biến, âm miu !
Bác Khánh lói chính soát đấy ạ. Em dân Chơn Thành đây nghe mọi người nói bà Nga mang bầu và sinh em bé là có thật nên các bác không nên làm thám tử Conan mà suy diễn lung tung nữa nhé.

Hạng D
6/4/15
1.530
3.023
113
Dạ, em chào mấy anh.
Mấy anh bớt tin vào mấy cái tin vịt dùm cái đi ạ.

Thế quái nào lại tin cái coment trên fb tụi nhỏ chém gió?

Bạn em là người chở mợ Nga đi khám thai, đi sinh luôn đây. Muốn tìm ra ngô ra khoai thì xuống bv Hạnh Phúc hỏi cho rõ nhé. Cứ mà tin mái cái tin vịt vớ vẫn rồi diễn biến, âm miu !
Ụa, lão nài được tại ngoại gồi nè. Iêm chào anh ạ!!! Hía hía hía. Moá suy diễn ngu như con bò mà đi tin theo nó. Thằng trước đây dụ gái lấy tiền là thằng khác. Thằng giết là thằng khác thế quái nào mà gộp chung 2 thằng lại. Đúng hài

Hạng C
19/12/14
760
917
93
Theo em thì vụ án này còn rất nhiều uẩn khúc lắm:
1. Em Vỹ bị dụ ra mở cổng, như CA nói là mở cổng phụ phía sau nhà cho 2 thằng này vào rồi bị giết, mà sao hiện trường thì xác em Vỹ nằm ở cổng chính? khoảng cách cổng phụ đến cổng chính phải hơn trăm mét, chẳng lẽ 2 thằng này rảnh quá kéo xác đi cho xa?
Ban đầu công bố hiện trường vụ án 1 đằng:

Sau đó lại kết luận 1 nẻo:

2. Em Vỹ ngủ cùng em Q. Anh ở tầng trệt, chẳng lẽ em lên lầu 1 vào phòng 2 chị gái, mở cửa sổ và trèo ban công leo xuống mở cửa cho 2 thằng kia vào?!
3. Em Q.Anh ngủ cùng phòng em Vỹ, tức là ngủ riêng với 2 vợ chồng ông Mỹ, sao lại công bố là hung thủ khống chế và trói cả 3 người (2 vợ chồng ông Mỹ và em Q.Anh) cùng lúc, sau đó mới dẫn riêng em Q.Anh về phòng mình tra hỏi và sát hại???

4. Gia đình đại gia, sở hữu 2 siêu xe 2 - 5 tỷ, mà trong két sắt và trong phòng không có tí nữ trang quý giá, hung thủ chỉ lấy được có 4 triệu cùng điện thoại, Ipad. Tính ra còn nghèo hơn gia đình bình thường???
.......
Tóm lại là còn rất nhiều mâu thuẫn giữa hiện trường và lời khai lắm, hy vọng mấy chú CA không vì thành tích mà làm oan sai hay bỏ sót tội phạm đích thực!

Em nói thật, bác nghi ngờ thì cũng chẳng giải quyết được gì, hung thủ có oan thì cũng chả kêu được. Đã tới thiếu tướng cấp Bộ tuyên bố, báo chí đưa tin chính thức thì chỉ có cài số tới chứ không có de số lùi. Dù có muốn xem xét nhưng xã hội đang bức xúc cũng không cho xem xét. Có lọt tội phạm hay bắt nhầm người thì cũng phải chờ chục năm sau thôi, kiểu vụ bác Chấn ấy. Nhưng chú này không chờ lâu được đâu.

• Like
Reactions: Vongmautoan
Hạng D
7/11/13
1.096
10.373
113
nó liên quan đến chiếc xe con báo đó bác, không biết xe này bây giờ mà bán có bị xuống giá nhiều vì thảm kịch behind không?
Chiếc xe này mà xuống chừng 200 chai là lái nó xuống tiền xúc ngay. Ở đó mà chờ.

• Like
Reactions: Vongmautoan
Hạng D
11/3/15
1.170
2.579
113
Theo lo-gich xứ giãy chết ,xe sẽ càng đc giá (vì đc gắn liền với một câu chuyện nổi tiếng dù là bi thảm )....
nó liên quan đến chiếc xe con báo đó bác, không biết xe này bây giờ mà bán có bị xuống giá nhiều vì thảm kịch behind không?

• Like
Reactions: cafesaigon