Luật Giao Thông Bắt trộm bắt trộm

Hạng B2
13/4/06
385
0
16
Phố cổ Hà Thành
http://vnexpress.net/GL/Xa-hoi/2008/06/3BA0369F/
phải như thế này bọn nó mới chừa nhẩy :D

Hạng B2
20/8/06
146
1
0
RE: Bắt trộm bắt trộm

Bác nào ở SG đến vặt của thằng đó 2 cái gương, móc 2 cái pha và khâu mịa nó cái ống xả vào hộ em.

Mà sao dàn ngoài của thằng này trông vẫn còn lành lặn thế nhờ? hình như chỉ chảy tí dầu ở cổ hút, dân SG hiền thật.

Hạng B2
23/7/07
272
414
63
HCM

Em không biết thật sự thế nào mà bảo chạy hơn chục cây số mà mất đến gần 1 giờ đồng hồ, mà lại bằng FX xoáy nòng? Náo loạn cả 1 giờ mà xxx chả thấy đâu, chắc đang ngồi rung đùi giờ dân giải tới.

Hạng B2
9/2/08
285
0
0
33

Trích đoạn: TenFeb2006

Thế bác tưởng mấy anh bắt trộm là dân thường àh..[&:]

Do đường hẹp, xe của bọn trộm không thể phóng nhanh nên một thanh niên bắt kịp và đạp thẳng vào xe. Chiếc xe FX đổ xuống đường, hai tên cướp lồm cồm bò dậy, tên ngồi sau nhanh chân lủi mất. Trong khi đó, tên cầm lái bị người dân bắt giữ tại chỗ.

Không phải dân thường chắc là cảnh sát ngầm hở bác. :D

Hạng D
22/8/07
1.408
7
38
40
Sài Gòn

Trích đoạn: Acm Nobi

Trích đoạn: TenFeb2006

Thế bác tưởng mấy anh bắt trộm là dân thường àh..[&:]

Do đường hẹp, xe của bọn trộm không thể phóng nhanh nên một thanh niên bắt kịp và đạp thẳng vào xe. Chiếc xe FX đổ xuống đường, hai tên cướp lồm cồm bò dậy, tên ngồi sau nhanh chân lủi mất. Trong khi đó, tên cầm lái bị người dân bắt giữ tại chỗ.

Không phải dân thường chắc là cảnh sát ngầm hở bác. :D
Chắc là SBC ;)

Hạng B2
4/4/07
301
2
16
53

Phải bắt được nhiều thằng như thế này thỉ dân mình mới đỡ khổ đúng không các bác. Hôm bữa nọ em thấy chiếc Civic bị mất cả hai kính luôn dây nhợ lòng thòng mà tội cho bác tài.

Hạng B2
9/7/07
148
3.850
93
Hai Duong

Trích đoạn: hong hot

Bác nào ở SG đến vặt của thằng đó 2 cái gương, móc 2 cái pha và khâu mịa nó cái ống xả vào hộ em.

Mà sao dàn ngoài của thằng này trông vẫn còn lành lặn thế nhờ? hình như chỉ chảy tí dầu ở cổ hút, dân SG hiền thật.
làm như bác xong đưa lên báo bọn ăn trộm nhìn thấy chắc chuyển nghề hết:)

Hạng B2
2/3/07
208
0
0
45
ngoại ô tp HCM

thằng này vào hậu trường sẽ được mat xa toàn thân nè các bác . phen này nó sẽ thành con gà bị rút xương

Hạng D
9/5/06
2.453
343
103

Trích đoạn: thanhannt
chạy hơn chục cây số mà mất đến gần 1 giờ đồng hồ, mà lại bằng FX xoáy nòng? Náo loạn cả 1 giờ mà ......
Xe này xoáy nòng để chạy chậm mà :D:D. Em dọt:D:D