Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội
RE: BẦU CHỌN HỘI TRƯỞNG SFC! Mời mọi người tham gia!!!

1.kienvang
2.Hunguyen123
3.Mrpinocio
4.Chevol

La cua em so 70. Em thay co 69 phieu cho bac Kien. 1 phieu khong phai :) Bau cu HĐN ma the nay thi dan giau nuoc manh tu lau roi cac bac nhi :)

Tập Lái
16/5/08
9
0
0
my ? tieu bna newjersey

em thay hoi vui qua em muon tham du nhung em o xa qua may bac oi? em muon gap may bac de truyen tro nhung xa que? em o my lan co>? co gi cuoi nam nay em ve se ra mat may bac nha

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
40

Vẫn chưa có kết quả hả bác Muakissess [8D]

Hạng B2
15/3/07
368
2
18
Tp.HCM

Chắc đêm qua các bác kiểm phiếu cứ dán mắt vào ti vi xem bóng đá nên không còn thời gian tổng hợp kết quả đấy mà, chúc các bác ngủ ngon rồi dậy tổng hợp kết quả cho chính xác nhé :D:D

Hạng B2
6/3/07
270
1
0

báo cáo các bác là đã có kết quả rồi ạ, bác Muakiss đang viết biên bản tổng hợp để post lên, các bác chờ thêm tí nữa nhé, MU-Chelsea cũng phải chờ đến penalty mới bỉết kết quả mà các bác [8D][8D]

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Các bác SFC HN chuẩn bị .. nhậu , nhân dịp bác Nk03 chuyển sang vị trí công tác mới và bác Kienvang đựoc bổ nhiệm làm hội trưởng mới nhé ... :D:D

Hạng C
10/7/06
516
0
16

Còn mừng Mũi dài có Súng nữa chứ, đúng là đại hỷ của SFC.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Re: RE: BẦU CHỌN HỘI TRƯỞNG SFC! Mời mọi người tham gia!!!

@All: đây là kết quả bầu chọn ban chủ nhiệm SFC lần thứ nhất, kết thúc từ tháng 6 năm 2008. Vì vậy, để tránh sự nhầm lẫn cho SFC mem, tôi mạn phép đóng thớt này tại đây và xoá những post bình loạn nhầm ;)!

Status
Không mở trả lời sau này.