Hạng D
6/5/07
1.703
19.261
113
đoán dzị, chọc chọc mấy cái xem nh phản ứng sao :)

anh đọc kĩ lại anh Tư Ấn phân tích đi, mấy giao dịch đầu thì đúng, giao dịch sau khả năng ăn thịt lừa
Nó đó sếp! Thể hiện khách vip muk! Vào quầy được mời vô phòng vip chờ rồi nv làm từ a đến z thôi!

• Like
Reactions: behieu
Hạng B2
22/6/17
229
30.362
93
TW2
Tạm thời anh cân nhắc gởi online sau khi kiểm tra xong app/web định xài là chuẩn.

Giờ gởi online thường được cộng thêm khoảng 0.1% tiền giảm rủi ro và chi phí cho NH :)
Đíu có cái dái lận lưng sụp data phát clear xạch thành con kiến đi kiện củ khoai ah
Dân ta gì thì gì cũng cần phải có cái dái lận lưng quần nhoen

Hạng C
14/6/11
691
31.925
93
Long An
Đíu có cái dái lận lưng sụp data phát clear xạch thành con kiến đi kiện củ khoai ah
Dân ta gì thì gì cũng cần phải có cái dái lận lưng quần nhoen
VN công nhận hợp đồng điện tử lâu zồi nhóe anh ấy ui :)

Hạng B2
22/6/17
229
30.362
93
TW2
VN công nhận hợp đồng điện tử lâu zồi nhóe anh ấy ui :)
Mí ku rành công nghệ thì tiền mặt gửi NH chỉ vài tỏi thì hay ý kiến ý cò!
Tập KH chính , tiền mặt nhàn rỗi tầm vài chục tỏi để gửi NH thì toàn u60 trở lên thì chỉ thích dái lận lưng về cất tủ lâu lâu mở ra coi thôi nhoen

Hạng C
14/6/11
691
31.925
93
Long An
Mí ku rành công nghệ thì tiền mặt gửi NH chỉ vài tỏi thì hay ý kiến ý cò!
Tập KH chính , tiền mặt nhàn rỗi tầm vài chục tỏi để gửi NH thì toàn u60 trở lên thì chỉ thích dái lận lưng về cất tủ lâu lâu mở ra coi thôi nhoen
Hic, em làm zì có tiền tỏi :(

À mà em đang nói về cơ sở pháp lí của gởi tiết kiệm online, i.e. hợp đồng điện tử có giá trị pháp lí ngang hợp đồng giấy.
Sao anh hông đưa za lập luận phản bác lập luận đó mà lại quay sang đưa cái ko có giá trị phản bác cái em noái zạ?!

• Like
Reactions: trt
Hạng B2
19/11/17
499
29.455
93

À mà em đang nói về cơ sở pháp lí của gởi tiết kiệm online, i.e. hợp đồng điện tử có giá trị pháp lí ngang hợp đồng giấy.
Sao anh hông đưa za lập luận phản bác lập luận đó mà lại quay sang đưa cái ko có giá trị phản bác cái em noái zạ?!
Cơ sở phản bác là a Rich có nói bên chên đó, giao dịch qua quầy thì ko xù, online xù thì ráng mà chịu nghen. :D

• Wow
Reactions: minhbt and ngr040
Tomb Raider
29/6/17
1.960
40.253
113

Gd giấy còn bị bảo là sổ giả, lúc đó còn có cái sổ. Gd online nó bảo thằng @truc.le tự insert 1 record trong db :D