Hạng D
16/12/09
1.200
11.348
113
Em đồng ý bác nhé.
Ở đây tiền triệu đô, nhưng nghe tiếng máy bay suốt tưởng tượng như chiến tranh trong phim terminator ấy.
Quá hài cho mối bận tâm này sau hàng triệu đôla mất đi.
Anh ở 1 ngày trong nhà tại Vạn Phúc chưa nhỉ

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng F
3/10/15
10.615
13.050
113
Anh ở 1 ngày trong nhà tại Vạn Phúc chưa nhỉ
Chưa nhưng ở vài tiếng trong đó thì rồi.
Sale đưa đi vòng vòng trong đó mà máy bay nhiều lắm.
Cái gì anh cũng không ý kiến nhưng riêng cái vụ những nơi có máy bay và tàu hỏa thì phải xem lại

• Like
Hạng D
1/4/15
1.309
2.384
113
Chưa nhưng ở vài tiếng trong đó thì rồi.
Sale đưa đi vòng vòng trong đó mà máy bay nhiều lắm.
Cái gì anh cũng không ý kiến nhưng riêng cái vụ những nơi có máy bay và tàu hỏa thì phải xem lại
mình ngồi quán đối diện bên kia sông, mỗi chiếc hạ cánh uống 1 chai, chưa tới 1h là ngất ngây con gà tây, tiếng ồn thì toàn zô zô nên ko nghe mấy, ko biết lúc khuya thì sao thôi :D

Hạng D
22/8/16
2.275
24.625
113
Xưa mình có mở văn phòng trong này. Bên khu VP1. Khá khó chịu với tiếng máy bay.
Nhưng mấy khu khác thì ổn áp mà. Để ý mới nghe thấy.

Hạng F
3/10/15
10.615
13.050
113
mình ngồi quán đối diện bên kia sông, mỗi chiếc hạ cánh uống 1 chai, chưa tới 1h là ngất ngây con gà tây, tiếng ồn thì toàn zô zô nên ko nghe mấy, ko biết lúc khuya thì sao thôi :D
Xưa mình có mở văn phòng trong này. Bên khu VP1. Khá khó chịu với tiếng máy bay.
Nhưng mấy khu khác thì ổn áp mà. Để ý mới nghe thấy.
Các bác phải. Đúng ra thì cũng chả vấn đề gì các bác ạ.
Người đời hay khó tính với tiếng máy bay và tàu hỏa thôi chứ nói công tâm thì cũng không có gì.
Duy nhất có tiếng công trường xây dựng nhiều là nhất định phải tránh.
Trẻ em sợ cái này lắm chứ nhiều khi máy bay tàu hỏa bọn nó còn thích.

Hạng D
26/1/11
1.218
1.285
113
Tiếng máy bay nghe chưa đủ phê, ai cư dân trong này sẽ được khuyến mãi thêm tiếng loa kéo karaoke...tiếng cha cha cha của mấy bà đầm :)

Hạng F
3/10/15
10.615
13.050
113
Tiếng máy bay nghe chưa đủ phê, ai cư dân trong này sẽ được khuyến mãi thêm tiếng loa kéo karaoke...tiếng cha cha cha của mấy bà đầm :)
Thấy có cái công viên gì ở phía cuối Ci Tỳ ấy bác, chuyên môn có aerobic loa kéo cha cha cha tránh ra…
Nói chung giá tốt thì đáng mua còn giá ác thì nên thoát

Hạng B2
24/3/14
238
205
43
Mình thường xuyên ở Vạn phúc gần đây thì thấy như này, về hạ tầng cảnh quan phải công nhận là đẹp và chỉn chu, mua khu này để kinh doanh + kết hợp ở thì cực hợp lý chứ để ở không thì sàn sử dụng nhiều quá dư, tiếng máy bay trước chỉ bị khu cũ nhưng giờ Tân Sân Nhất khai thác thêm đường băng mới thì khu mấy dinh thự gần bờ sông cũng bị máy bay ngay trên đầu, nói chung là bị nguyên cả khu VP rồi, nghe quen cũng thấy bình thường , mình thấy giá nhà khu này ở đỉnh rồi ai mua thì cân nhắc sử dụng chứ đầu tư e là khó sơi đấy ạ.Còn em thì thích sang mạn khác ở chứ ở đây đi lại hơi bất tiện.

Hạng D
26/1/11
1.218
1.285
113
Bệnh viện khi nào hoạt động ae? Mình đăng ký khám thần kinh cái...chứ chưa quen tiếng ồn :). Rồi khi nào trung tâm thương mại+ căn hộ khởi công? Mốt xong thì mặt tiềng nguyễn thị nhung còn mần ăn gì được nữa, đập tường ngăn phòng cho thuê thôi

• Like
Hạng D
16/12/09
1.200
11.348
113
Bệnh viện khi nào hoạt động ae? Mình đăng ký khám thần kinh cái...chứ chưa quen tiếng ồn :). Rồi khi nào trung tâm thương mại+ căn hộ khởi công? Mốt xong thì mặt tiềng nguyễn thị nhung còn mần ăn gì được nữa, đập tường ngăn phòng cho thuê thôi
VP chỉ có kinh nghiệm trong nhà phố
Còn tttm và cc thì chờ mùa quýt
Mt ntn là tuyến chính mà anh hỏi như hẻm ba gác