Hạng D
30/7/11
1.302
240
83
61
baden nói:
Hị hị, lúc đó đang coi xuất phát được 1 chút thì con em nó loi nhoi bắt ẳm nên em không có coi được khúc xử lý :D
Bác có cần xem lại không? em có clip trên mediafire đấy.

Hạng D
16/4/07
2.334
631
113
cauthidekhonggia nói:
baden nói:
Hị hị, lúc đó đang coi xuất phát được 1 chút thì con em nó loi nhoi bắt ẳm nên em không có coi được khúc xử lý :D
Bác có cần xem lại không? em có clip trên mediafire đấy.
Quất lên youtube đi bác, mediafire em không có acc down khó lém :D

Hạng B2
1/4/11
352
23
18
cauthidekhonggia nói:
BMW passion boy1 nói:
Nhìn trên màn hình hôm nay, khi sử dụng DRS chiếc F1 đạt tốc độ trên 320km/h. Nhưng sao bảng speed-trap của Qualifying trên F1.com thì chỉ đạt 310km nhỉ.
Có bác nào biết thông số speed-trap cho Race nó ở trang nào không?

Có phải nó đây không bác?
https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0AnaUvDWINAwZdFc2QjhHSHVLU0VPLWYxVktTTTFUY1E#gid=0

Đúng rồi bác ạ, cảm ơn bác nhiều nhé.
Vì khi nghe bình luận viên trên ESPN nói rằng xe của Raikkonen trên đường thẳng không đủ nhanh nên khi vừa vượt Schumacher thì ngay đoạn đường thẳng bị Schumacher vượt lại, chỉ khi Raikkonen vượt đoạn đầu dốc, và tạo khoảng cách an toàn thì Schumacher mới không thể vượt lại.

Hạng C
10/9/11
641
115
43
Q9 Tp HCM
Maldonado có bị phạt khi jumpstart không bác kebab?
Đúng là Vettel có trận đua rất hay!

Hạng D
30/7/11
1.302
240
83
61
Không biết bác nghĩ sao chứ em nghi là Ham 'không ăn được thì đạp đổ'. Gros vụng về đã đành, sau va chạm dầu tiên, Gro đã bứt lên hẳn rồi, Ham đã tăng tốc "xúc" bổng Gros, sau đó không hề có phản xạ giảm tốc mà tràn tới hất tung cả Alô. Để hất tung được xe cùng chiều mới sau khi xuất phát thì động năng phải như thế nào chứ. Nói Ham nhầm chân phanh và ga thì khó tin quá.
Thứ tự va chạm

Hạng B2
1/4/11
352
23
18
Bác Bắp: Vụ tay đua người Pháp bị cấm 1 chặng em không bàn, nhưng sao tay đua người Venezuela lại bị phạt nguội thôi, trước đây, những cú xuất phát trước như thế thường được Ban tổ chức phạt luôn, chẳng hạn như phạt chạy qua đường pit 1 lần. Hay lần nay, lỗi của Maldonado là quá nặng.