Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
@soleboy: ko thuộc xóm nào ko quan trọng mà điều kiện tham gia xóm này là phải chém gió nhiệt tình vào..level chém càng cao càng tốt.. Cỡ như anh Ger là ok, còn như anh Cuongf11 tôi rất chán!:3dcuoi:

Welcome bác tham gia xóm!

Hạng D
11/5/11
1.133
127
63
Saigon
Em là lính mới, không thuộc xóm nào hết có được phép tham gia ko ạ, em xin 1 vé đu bám nhé. À vừa rồi em có đi off nhẹ với anh @Cuongf11 rồi ạ. Thanks các bác :D
Vậy xóm nhà đả có 3 con cannondale màu trắng .

• Like
Reactions: soleboy84
Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
Em xin lên lịch đạp cho cuối tuần này, thứ 7 ngày 20/9/2014. Hành trình dự kiến: cung đường Cần Giờ.
- Thời gian, địa điểm tập trung: 5h25 sáng, tại Lotte Mart, Quận 7.
Em xin phép đi theo tiễn đoàn đến ngã 3 Rừng Sác - An Thới Đông (nếu không thò tay tắt chuông báo thức)
Cuối tuần em bận thái rau, băm bèo nên không dám đi xa, sợ khê nồi cám :D

Hạng D
11/5/11
1.133
127
63
Saigon
Em xin phép đi theo tiễn đoàn đến ngã 3 Rừng Sác - An Thới Đông (nếu không thò tay tắt chuông báo thức)
Anh em chưa thống nhất đi đuong nào , chắc phà Bình Khánh , mí bác ấy sợ dơ xe

• Like
Reactions: soleboy84
Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
Thế thì quá tốt dzồi! thống nhất mai đi hướng anh gợi ý cho lạ và khi về thì về hướng phà Bình khánh cũ.:3duongbia:
Mai tôi sẽ đem con xe Giant thần thánh để off road nhẹ, tôi lo cho mấy em Mer G trắng các anh trong xóm thôi!:3dcuoi:

Hạng D
11/5/11
1.133
127
63
Saigon
Thế thì quá tốt dzồi! thống nhất mai đi hướng anh gợi ý cho lạ và khi về thì về hướng phà Bình khánh cũ.:3duongbia:
Mai tôi sẽ đem con xe Giant thần thánh để off road nhẹ, tôi lo cho mấy em Mer G trắng các anh trong xóm thôi!:3dcuoi:
Đem theo đồ nghề nối dây sên nha sếp