Hạng B2
25/11/08
153
958
123
Đù, có tí gió :)
mềnh cũng vậy, do theo các bạn kia chứ lúc đầu mềnh tính kéo xóm đi tàu qua Vũng tàu làm tí rồi về cơ:3ddanhdan:
Á đù, người anh em này giống ý mình nè, vậy sao ko rủ ta 2 anh em mình xuống đóng tiền điện tí rồi về :D

• Like
Reactions: caubasg
Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
phút thư giản bên bãi biển! vẫn ly điếu đầy đủ, xóm cùng cập nhật "thời sự" nóng và bỏng, tình hình "gió bão", cùng nhau vượt qua bệnh tự kỉ
BFC: Xóm nhỏ xe đạp!

Đi xe độp dzất tốn năng lượng nên ăn uống cũng phải tử tế tí

Bia bọt vào tự nhiên nó rộn ràng, giao lưu khí thế hơn

kết thúc 1 ngày cuối tuần vui, khoẻ.

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
Thật ra là em định đạp xe chiều về luôn , nhưng thấy anh em mệt quá nên thôi :D. Theo số đông
Nếu anh em quyết tâm đi VT thì mình depart sớm hơn tí nữa, bỏ qua mấy chỗ dừng như sáng nay để kịp chuyến đò 10h sáng từ Cần Thạnh qua bãi Trước. Qua bờ bên kia, ăn uống xong, tầm 2h chiều đua ngược về SG hoặc ở chơi tới chiều tối rồi leo lên Phương Trang về cũng tiện.

Sáng nay tiễn anh em về có 65km mà thấy đuối quá. Chắc phải tập thường xuyên hơn.

Tiếc mồi bén nhưng đành chịu.
image-jpg.142949

image-jpg.142950

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
Đội nhà mình về tới SG lúc mấy giờ? Có bị mắc mưa không? Bắt được mấy con cá đuối?

Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
Đang dự định lên lịch cho xóm tuần sau đi Bà Rịa giao lưu tí dưới đó mà chưa lên được lịch nữa bác Ger. Tuần sau nhiều bác trong xóm bận, đi trong ngày về thì gấp gáp và giống " đi dù" quá mất sướng.. còn đi 2 ngày ở lại thì khó về Visa và hậu cần cho anh em nhưng bù lại chơi được nhiều chỗ.
Nếu đi Bà Rịa chắc sẽ đi cung Nhơn Trach- QL51 thôi bác.

• Like
Reactions: Geromino
Hạng D
5/8/06
2.080
32.225
113
Nếu anh em quyết tâm đi VT thì mình depart sớm hơn tí nữa, bỏ qua mấy chỗ dừng như sáng nay để kịp chuyến đò 10h sáng từ Cần Thạnh qua bãi Trước. Qua bờ bên kia, ăn uống xong, tầm 2h chiều đua ngược về SG hoặc ở chơi tới chiều tối rồi leo lên Phương Trang về cũng tiện.

Sáng nay tiễn anh em về có 65km mà thấy đuối quá. Chắc phải tập thường xuyên hơn.

Tiếc mồi bén nhưng đành chịu.
Nói chơi cho vui chứ anh em xóm này không theo được đâu Ghẻ ơi, chắc phải nhờ em qua huấn luyện 1 thời gian. Hay anh em tuyển bạn Ghẻ làm Huấn Luận Ziên luôn đê.