Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
Các anh toàn chơi bánh trọc, ít chấm. Tôi cưỡi con bánh gai máy cày 2 chấm tư thì làm sao đu bám theo các anh được?? Đề nghị các anh chuyển sang 2 chấm hết đi nhé.
Anh đi bánh máy cày mà hôm Cần Giờ anh guồng toàn 32-33, bắp chân anh to như 3 trái chuối thế kia thì bánh trọc không là vấn đề:3dcuoi:

Thế tối nay anh ko vào rừng à? mưa cả đêm qua chắc cháo dzất nhão và ngon đấy!

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
Thế tối lay anh ko vào rừng à?
Hôm nay tôi tôi ở nhà chuẩn bị búa liềm để sang tuần đi cày đồng xa.
Tuần sau thì có thể tung tăng trở lại.
Cuối con đường dưới chân cao tốc, đoạn Bến Lức, các anh chịu khó băng đồng thì rẽ phải đi tiếp. Cảnh khá đẹp và thú vị. Cày mãi SG-Bến Lức cũng chán.

• Like
Reactions: caubasg
Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
Hôm nay được tắm mưa mát ghê... Mưa to ngập đừong mà ae chạy như lên đồng... Rẽ gió rẽ sóng luôn :D lâu lâu tắm mưa mà k bị chửi khùng :)

Hạng B2
25/11/08
153
958
123
Hí hí, em vừa về, may là anh bạn MU đỏ của em thắng, chứ ko là em đi tới tuần sau luôn, khỏe cũng có cái hại ghê ta ơi. Rút kinh nguyệt từ mai trở đi em chơi díck ku :D. Trưa mai e sẽ report vụ bị dụ đi Rờ Mờ của 2 gái Kờ và Rờ Anh nha mấy anh em

Hạng D
11/5/11
1.133
127
63
Saigon
Hí hí, em vừa về, may là anh bạn MU đỏ của em thắng, chứ ko là em đi tới tuần sau luôn, khỏe cũng có cái hại ghê ta ơi. Rút kinh nguyệt từ mai trở đi em chơi díck ku :D. Trưa mai e sẽ report vụ bị dụ đi Rờ Mờ của 2 gái Kờ và Rờ Anh nha mấy anh em
Chơi dử hen , tuần sau bè rịt không em ?

Hạng F
21/3/12
5.005
629
113
Nể các anh hổ báo này quá, giờ mà đạp đi về 150-200km nhẹ như lông hồng, xe đạp mang đến sức khoẻ kinh :3dtanghoa:
Mình sẽ đu theo đội hổ báo trường mẫu giáo này @caubasg. Chả việc gì phải sợ.

(thủ theo sợi dây dù 4m là chơi tuốt) :D

Hạng D
11/5/11
1.133
127
63
Saigon
Nể các anh hổ báo này quá, giờ mà đạp đi về 150-200km nhẹ như lông hồng, xe đạp mang đến sức khoẻ kinh :3dtanghoa:

Có 130 km à caubasg . Cái này phải cám ơn Bác GiuVung , kích thích tạo niềm tin cho ae vượt chính bản thân , lấy nhiều cảm hứng từ các chuyến đạp xe của Bác Ger ạ.

Hạng B2
25/11/08
153
958
123
Hí hí, mình rơi vào trúng ổ hổ báo trường mẫu giáo, sướng :D. Sau đây 1 vài dòng chia sẻ về chuyến đi SG-Rạch Miễu - Bến Lức - SG : 140km của 2 Siêu nhân Gao Xanh , Đỏ và chú bé Rùa :D
Từ dư âm của chuyến Cần Giờ vừa rồi, ban Tác Chiến BimXĐ ra 1 quân lệnh cho anh em Siu Nhân Gao Xanh, Đỏ đi tiền trạm chặng SG - Rạch Miễu, để thăm dò và tạo điều kiện cho anh em BimXĐ mai mốt đi SG- Mỹ Thuận :3dcuoi:, nghe đc thông tin mật, em nguyện đem thân mình hi sinh cho tổ trym, ý nhầm, tổ chức :D, quyết tâm đu theo 2 Siu Nhân.
Tại điểm hẹn, lúc 4h30
BFC: Xóm nhỏ xe đạp!
Sau đó là màn chào hỏi thủ tục, kiểm tra sức khỏe sinh sản vị thành niên là bắt đầu chuyến đi lúc đồng hồ chuyển sang 5h kém. Vừa đi vừa huýt sáo tíu tít, em có biết đâu hiểm nguy đang rình rập em phía trước, đón đọc phần 2 nhé :D