Hạng B2
25/11/08
153
958
123
Tui sẽ share cho anh kingo, vì tui thấy anh kingo ảnh thanks rất đầy đủ, sau đó khi anh kingo ảnh report rùi tui sẽ share cho anh caubasg sau nhá, tui thấy anh có vẻ chê rau của tui dữ quá ha :D
Em tếu táo chút cho vui, sáng nay rãnh nên đi tìm cung đường gần gần chơi cho vui, vô tình kiếm được chỗ này, thấy cũng hay hay, anh em ta vào đây loanh quanh, xong thẳng tiến Củ Chi - Bò Tơ Xuân Đào rồi về là vừa đẹp

Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
Em tếu táo chút cho vui, sáng nay rãnh nên đi tìm cung đường gần gần chơi cho vui, vô tình kiếm được chỗ này, thấy cũng hay hay, anh em ta vào đây loanh quanh, xong thẳng tiến Củ Chi - Bò Tơ Xuân Đào rồi về là vừa đẹp
Cung địa đạo Củ Chi, làng Cá Koi có nằm trong lịch dự định của xóm, chắc chắn sẽ kết hợp với rau của bác share trong thời gian tới thôi!:3dtanghoaheo:

• Like
Reactions: soleboy84
Hạng B2
25/11/08
153
958
123
Cung địa đạo Củ Chi, làng Cá Koi có nằm trong lịch dự định của xóm, chắc chắn sẽ kết hợp với rau của bác share trong thời gian tới thôi!:3dtanghoaheo:
Wellcome anh đến đấy và chăn rau cùng em :D

Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
Đi xong 1 chuyến Cần Giờ về chỉ thấy hình hải sản xong rồi im lìm luôn vậy ta???
Dạ, hoạt động của xóm trên này thiên về report và lưu tư liệu, còn lịch đạp vẫn được rủ rê đều trên Viber. Trên đấy, gió bão, tào lao hột vịt suốt ngày anh Ger ơi, chém tren này hao tài nguyên của diễn đàn.

Lịch đạp cuối tuần này tôi nghe đồn có 2 đội.
1. đội hổ báo của xóm sẽ đạp 1 phát tới Rạch Miễu rồi quay về( đi về chắc tầm 140km), nghe đồn có anh Sồn Boy cũng trong đội hổ báo này.
2. Đội mèo con tập dưỡng sinh, trong đó có tôi sẽ đạp đến Bến Lức, ăn cháo, hủ tiếu Long An, cafe và nằm phè chờ đội hổ báo quay về và cùng về chung.

Thế cho tôi hóng là cuối tuần này anh Ger đi đâu ạ?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
25/11/08
153
958
123
Hôhô, Sầu lẻ bóng em đây ráng đu bám, núp gió xog về Bến Lức ăn sáng nha, hầy dà, mình ở đội mạnh nên nhìu khi ko muốn cũng phải ráng, ai biểu mình khỏe chi :D

• Like
Reactions: Geromino
Hạng B2
25/11/08
153
958
123
À, do đội khỏe nên chiều mai, đồng bọn và em đi nhậu lúc 11h đêm tới 3h sáng xog rồi đạp luôn đó nha, mấy nae có ai theo ko nè :D

Hạng D
11/5/11
1.133
127
63
Saigon
Hôhô, Sầu lẻ bóng em đây ráng đu bám, núp gió xog về Bến Lức ăn sáng nha, hầy dà, mình ở đội mạnh nên nhìu khi ko muốn cũng phải ráng, ai biểu mình khỏe chi :D
Không phải mạnh yếu mà là nhóm đi bến lức có vài anh em vừa đạp lại sao thoi gian dài nghỉ nên caubasg ở lại đạp chung với ae cho vui , em trai .

Chỉnh sửa cuối: