Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
@Germino : ổ bịnh của bác nhìn vãi that ... biết đến khi nào ae mình mới bịnh được cỡ đó nhỉ :D muốn bịnh thì phải có sức khỏe + time :D

• Like
Reactions: Geromino
Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
@thongten: xe chưa có gắn bình đựng nước luôn, đĩa, sên còn sạch quá chắc là ít đi nè :3dchientrung: Chắc tranh thủ hẹn hò tuần sau gặp đạp cho nó bẩn bùn chút đi ạ! Con 320i mui xếp chắc để bỏ cái nón vải màu trắng là OK! Mua cái nón bảo hiểm dành cho bike để đi cho an toàn nhé!:3duongbiahutthuoc:

• Like
Reactions: Thongteng
Hạng B2
1/10/12
329
22
18
BFC: Xóm nhỏ xe đạp!
BFC: Xóm nhỏ xe đạp!
Xin giới thiệu với các bác quần có lớp nệm giúp người đạp xe ngồi êm hơn .

Hạng B2
1/10/12
329
22
18
@thongten: xe chưa có gắn bình đựng nước luôn, đĩa, sên còn sạch quá chắc là ít đi nè :3dchientrung: Chắc tranh thủ hẹn hò tuần sau gặp đạp cho nó bẩn bùn chút đi ạ! Con 320i mui xếp chắc để bỏ cái nón vải màu trắng là OK! Mua cái nón bảo hiểm dành cho bike để đi cho an toàn nhé!:3duongbiahutthuoc:
Cau Ba hay thật , xe có lâu rồi nhưng ít đạp . Thỉnh thoảng mới đạp được 10km thì hết pin .

Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
@thongten & all: Mai 6h sáng anh em sáng tập trung tại Trung Sơn, trạm thu phí RMIT đễ đạp thử NVL và có thể về Đông Tây hoặc về lại NVL! . Trên đường nếu có chỗ nào đẹp thì ghé vào ăn sáng caphe hoac quay về PMH ăn sáng cafe tuỳ hứng.
bác nào rãnh thì tập trung nhé.

• Like
Reactions: kingo
Hạng B2
1/10/12
329
22
18
@thongten & all: Mai 6h sáng anh em sáng tập trung tại Trung Sơn, trạm thu phí RMIT đễ đạp thử NVL và có thể về Đông Tây hoặc về lại NVL! . Trên đường nếu có chỗ nào đẹp thì ghé vào ăn sáng caphe hoac quay về PMH ăn sáng cafe tuỳ hứng.
bác nào rãnh thì tập trung nhé.
Đường VVK đẹp hơn , sao không đi VV K vậy CauBa ?

Hạng D
28/2/05
2.108
485
83
@thongten: thanks ý kiến bác, em tưởng bác ở xa ko tham gia, nếu bác cùng đạp, em sẽ sắp xếp chạy từ Trung Sơn ra VVK gặp nhau vẫn được mà! Lịch đạp chắc tối sẽ chốt bác ạ! Bác PM em số điện thoại của bác hoặc nhắn vào số em: o9o3 3518 ba sáu, để em lưu danh bạ và Viber Xóm xe đạp nhé!:3dgoidien:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
Mai họp mặt chắc xe e nữ tính nhất vì có cái yên sau dùng để chở gạo khi nhà hết gạo:D ... kakaka :) tình hình này chắc e sắp tuyển xế độp mới ...kekeke
@ Thongten : cái quần của bác dùng bỉm merries or boby :D Ae khoe quần kiểu này ... mai chắc phải cởi ra cho e tham khảo chứ e chưa mua cái quần bảo vệ bi :D

• Like
Reactions: Thongteng