Hạng C
18/7/11
747
1.324
93
Bác chủ xuống xe mà ko có tấc sắt trong tay là thấy thua rồi. Gặp loại này cứ tưởng tượng lấy cái đầu chó gắn lên đầu nó , nó sủa kệ nó mình không nghe không thấy, không xuống xe , hư có bh lo. Thế cho nhẹ đầu nhé bác.

• Like
Reactions: LOCPHATNGUYEN
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Cũng do mấy thằng xxx, cứ đè các xe 4b chạy làn trong và xe 2b chạy làn ngoài lấy tờ rơi, riết thành ra cái lệ. Luật ko quy định như vậy, khi chuẩn bị rẽ ở các giao lộ thì 2b hay 4b phải chuyển về phía làn mình muốn rẽ, ko cần là phải có biển 411.

• Like
Reactions: 4bthang2b
Hạng D
11/12/10
3.013
7.913
113
Chia sẽ với bác chủ! Đa số ng chưa đi 4b ko rành luật GTĐB, cộng thêm cái tính ghen ăn tức ở của người Việt. Họ đổ lỗi do nghèo, họ Chí phèo mà, đã vô văn chương VN, chúng ta tự hào có Chí phèo luôn! Haha, vui...
Sáng nay có 1 tình huống bị thằng chạy taxi nó hạ kính chửi nè, giao lộ đường hẹp trong khu Bàu Cát, định rẽ trái, đã xi nhan, thấy ba gác máy nó lùi, phải dừng chờ. Vậy mà nó chửi um lên như chó sủa. Tx Mai Linh, đã thông cảm cánh lái taxi cơm áo gạo tiền nhưng dek ưa được!
Em chỉ like khúc trên, khúc dưới không like nhen!

Hạng D
25/8/08
1.104
1.019
113
Tội cho nhiều bác OSER lái xe nhiều nên mắt kém.

Đây là bài bác chủ copy từ báo mạng qua mà nhiều bác cứ:

"Tội cho bác chủ!"

:3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:
Định luật bảo tồn tin tức đó bác "Tin không tự nhiên sinh ra mà cũng không tự nhiên mất đi mà chỉ chuyển từ trang mạng này sang trang mạng khác"

• Like
Reactions: thietbiloc
S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
11.454
133
Em cũng một lần giống giống vầy nhưng vui hơn nhiều. Hai thằng vỗ đùng đùng lên nắp capo, em mới thò đầu ra là hai thằng đó chửi um. Xui cho nó là trong xe em còn thêm 4 thằng đang phê phê, mấy thằng nó làm hơn 5 ve nên sung lắm, em kg cần nói gì nhiều, chỉ thấy hai thằng kia chạy lẹ dữ lắm.

Hạng B2
3/1/12
366
153
43
Trong những tình huống như thế này - cô thân độc mã. Không nên manh động nhưng cũng không chùn bước mà nó làm tới. Theo tui, cho nó biết rằng mình không sai, dễ chứng minh được - vì BB 411 thường có đường vạch tương ứng vẽ dưới mặt đường. Và yêu cầu nó giữ nguyên hiện trường - gọi công an đến làm việc. Những đứa không biết sai/đúng thì không thể nói chuyện được, nặng đầu thêm.
Nên giữ nguyên hiện trường và gọi công an đến là giải pháp tạm chấp nhận được.(Coi như mình đang đóng phim)
:3dgoidien: