Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
Nông Dân SG nói:
Ở VN đất nước có nhiều thằng như thằng Luyện mà thiết kế kiểu cửa sổ kính như thế này thì không sớm thì muộn chủ nhân và gia đình sẽ sớm về với cụ Các mác-Lê Nin đấy các bác nhỉ
Mong các KTS tham khảo ý kiến bác này, ko là bị Luyện vào nữa:D

Hạng C
5/2/09
821
1.454
93
44
nhà bác Tồn làm đẹp hơn nhà em làm :D , Nếu có tiền trẹo và mổi tháng làm ra đc tiền trẹo ( đủ để chi tiêu và nuôi cái nhà ) thì em sẽ mua .

Hạng B2
22/9/10
115
94
38
SG
Em thấy tổng thể rất đẹp, hài hòa và sang trọng. Cầu thang chưa ổn lắm, 1 vế đi thẳng xuống vào chỗ bức tường. Đèn chùm đẹp nhưng đèn lon âm trần nhìn không hợp và chưa tương xứng với đẳng cấp của ngôi nhà

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
xdhungviet nói:
Cái này giống show room đồ nội thất cao cấp hơn là nhà để ở, giống như dạng Phố xinh, hehe
Định nói mà ông này nói rồi .:D Thấy nó hơi xa lạ .....:) chắc tại mình nhà quê kg quen phong cách hoàng gia.:)

A_S
Hạng B2
17/8/11
142
0
16
91
Bên ngoài chắc cũng phải là vườn nhà có tường rào nhỉ. Không thì chắc em phải đóng com lê hàng ngày trong nhà quá.

Mà quên mất, kiếp nào mình mới có được nhà thế này để lo nhỉ :p

M.U
Hạng C
17/12/10
856
14
18
46
Bác nào có Biệt Thự triệu đô...ủng hộ Em 1 con "Tàu" cũng triệu đô luôn cho xứng tầm Siêu Đại Gia :D

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
@phongluu: bác comment nghe có lý

Kể cho các bác chuyện vui của căn biệt thự triệu đô này. Cách đây 3 tuần, em có tiếp một nhóm 3 bà mệnh phụ tầm 40-50 đến cty em đặt vấn đề mua cùng lúc 2 con villla triệu đô sau khi đi xuống dự án xem. Mỗi căn khoản 22-25 tỷ, giao nhà hoàn thiện ngoài, nội thất định hướng theo demo của bác Tồn. Cả 3 bà đại diên cho 3 miền, trong đó chị lớn nhất trong nhóm là người miền Trung là kẻ cả nhất nói với em là muốn mua và sẽ làm nội thất theo đúng demo đã vẽ. Bà này khen nức nở stylist mà bên em định hướng, đồng thời còn nói em cho gặp KTS thiết kế để mời hợp tác làm ăn.

Em tưởng trúng quả đậm, vừa bán được con nhà, vừa có thêm kèo mần ăn nên cho sale chăm sóc hơi bị ngon. Nhưng sau 1 tuần thì sale báo lại e làì ko ký HĐ được vì nhóm đầu tư này deal giá hơi bị kinh hoàng, đòi hỏi đủ thứ. Sếp em và đối tác hợp tác bàn kỹ quyết định ko bán vì biết được nhóm đầu tư này là....Chi Lai làm chủ xị.

Last edited by a moderator:
Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
33
Mấy bác ném quá bể kiếng hết :D
Bác chủ thớt nói rõ là : phong cách Modern Classic với Cool Color... mà sao em thấy "giống" nhà 100k đô của em quá vậy ;)

Hạng D
29/8/10
1.430
27
48
em nghĩ có bảo vệ tuyệt đối 24/24 ...ở nhà mà mở cửa thoài mái thì quá ngon...tông màu thì chắc Vn mình ít người thích...lạnh lẽo quá....2 vợ chồng mà đang cãi nhau mà về nhà là muốn chia tay luôn.....:)

Status
Không mở trả lời sau này.