Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
22/6/08
2.310
550
113
Nhà tui chứ đâu.
kupopopo nói:
Kiểu cổ điển mà đi với tông màu lạnh nhìn sao sao đó bác ơi
Sẵn cho e hỏi, e coi phim thấy mấy căn nhà toàn kiếng như vầy đều có cửa cuốn trong nhà, diễn viên <span style=""color: #ff0000;"">bấm nút cái rẹt là nó hạ cửa cuốn xuống toàn bộ </span>
Hông biết VN mình có chưa ?
Bình thường thôi bác, kể cả các rèm cửa chỉ cần bấm 1 nút và 1 lần bấm.

Hạng F
5/3/10
6.005
33.475
113
Nông Dân SG nói:
Ở VN đất nước có nhiều thằng như thằng Luyện mà thiết kế kiểu cửa sổ kính như thế này thì không sớm thì muộn chủ nhân và gia đình sẽ sớm về với cụ Các mác-Lê Nin đấy các bác nhỉ
em nghe nói công nghệ kính cường lực lấy búa tạ đập cũng không bể
có tiền ở biệt thự triệu đô thì trong nhà phải có vài giai nhân chứ bác nhể

Hạng B2
22/9/10
115
94
38
SG
Chính xác đó bác, bộ màn nhà này mà kéo tay thì không cần đi tập thể dục

Không Ai Cả nói:
kupopopo nói:
Kiểu cổ điển mà đi với tông màu lạnh nhìn sao sao đó bác ơi
Sẵn cho e hỏi, e coi phim thấy mấy căn nhà toàn kiếng như vầy đều có cửa cuốn trong nhà, diễn viên <span style=""color: #ff0000;"">bấm nút cái rẹt là nó hạ cửa cuốn xuống toàn bộ </span>
Hông biết VN mình có chưa ?
Bình thường thôi bác, kể cả các rèm cửa chỉ cần bấm 1 nút và 1 lần bấm.

Hạng B2
14/3/11
299
14
18
ios.vn
Bác chủ vẽ đẹp lắm nhưng hình như hơi thiếu, làm gì có cái sàn nào phẳng lì, bóng loáng, không có một cái roong nào vậy bác, chắc lát bằng đá nguyên tấm :)

Hạng B2
18/4/11
274
8
18
Nhìn thiết kế thì sang và đẹp thật nhưng nhìn lạnh lẽo quá. Hổng ham thiết kế kiểu này [>:p][>:p][>:p]

Hạng B2
15/1/11
330
6
16
50
iOS.vn nói:
Bác chủ vẽ đẹp lắm nhưng hình như hơi thiếu, làm gì có cái sàn nào phẳng lì, bóng loáng, không có một cái roong nào vậy bác, chắc lát bằng đá nguyên tấm :)
Hiện nay có vài công nghệ vật liệu làm được sàn giống vậy rồi bác, dùng sơn tự phẳng hoặc đá nhân tạo sẽ giải quyết được mối nối.

Status
Không mở trả lời sau này.