Thành viên chọn tối đa 2 mẫu.

• Mẫu 1

Bình chọn: 16 44,4%
  • Mẫu 2

Bình chọn: 13 36,1%
  • Mẫu 3a

Bình chọn: 15 41,7%
  • Mẫu 3b

Bình chọn: 7 19,4%
  • Mẫu 3c

Bình chọn: 9 25,0%

• Total voters
    36
Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
e đã vote mẫu 1 và 3c
bác VFO thử thay màu vàng thành màu đỏ, logo đen xem sao, e thích màu này hơn, tuởng tượng nguyên dàn mấy chục áo vàng thấy hơi chỏi..hehe

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
e đã vote mẫu 1 và 3c
bác VFO thử thay màu vàng thành màu đỏ, logo đen xem sao, e thích màu này hơn, tuởng tượng nguyên dàn mấy chục áo vàng thấy hơi chỏi..hehe
Màu Logo GMFC&friends đã đăng ký bản quyền. Không thay đổi màu được luôn.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Hiện nay 2 mẫu: 1 và 3a đang chiếm ưu thế. Thành viên vui lòng cân nhắc kỹ để vote, vì kết quả sẽ được sử dụng rộng rãi cho toàn bộ thành viên GMFC&friends. Các thành viên chọn mẫu không chiếm đa số xin đừng buồn và vui vẻ hợp tác để chi hội thêm đông vui nhé. Chỉ đơn giản là chiếc áo mặc khi off và làm kỷ niệm thôi.
Thanks all.

PS: Như em đã nói, mẫu được chọn nhiều nhất sẽ còn có vài góp ý nhỏ để hoàn thiện hơn.

• Like
Reactions: uybao
Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
Hiện nay 2 mẫu: 1 và 3a đang chiếm ưu thế. Thành viên vui lòng cân nhắc kỹ để vote, vì kết quả sẽ được sử dụng rộng rãi cho toàn bộ thành viên GMFC&friends. Các thành viên chọn mẫu không chiếm đa số xin đừng buồn và vui vẻ hợp tác để chi hội thêm đông vui nhé. Chỉ đơn giản là chiếc áo mặc khi off và làm kỷ niệm thôi.
Thanks all.

PS: Như em đã nói, mẫu được chọn nhiều nhất sẽ còn có vài góp ý nhỏ để hoàn thiện hơn.
cho em bỏ phiếu lại đc ko? sáng em thử 4 mẫu ai dè đc luôn @@ kết quả ko chính xác bác poorguy ơi

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
cho em bỏ phiếu lại đc ko? sáng em thử 4 mẫu ai dè đc luôn @@ kết quả ko chính xác bác poorguy ơi
Em không control được bác migoi ơi, để em hỏi lại MOD xem. Quan trọng là thành viên tuân thủ luật thôi. hi hi.

• Like
Reactions: uybao
Hạng B2
21/10/14
281
280
63
54
Phân tích tí cho vui, cho khách quan các mem nhìn nhận thôi, là :

- Mẫu 1 : Logo phía sau bị chìm do trùng màu nóng, áo màu vàng khi tụ họp ngoài trời hay ngồi cùng bàn họp là khá chói lóa. Khó phối với màu quần.
- Mẫu 2 : dễ chấp nhận do tông trắng đen, logo phía sau lưng nổi bật . Ngồi chung hay tụ tập nhìn cũng đẹp , không bị chói. Hợp với tất cả loại và màu của quần.
- Mẫu 3a : Khối màu trắng đen cách điệu xéo nhìn khó chịu, cảm giác lệch cột sống. Cái này theo uybao là không chọn liền luôn.
- Mẫu 3b,c : thì lại tối quá.........tuy nhiên được cái logo phía sau sẽ rất nổi và đẹp !! Hợp với các loại màu quần

Kết luận : Nếu ae chọn Mẫu nào thì mình theo mẫu đó.......hihiihi :)

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.