Thành viên chọn tối đa 2 mẫu.

• Mẫu 1

Bình chọn: 16 44,4%
  • Mẫu 2

Bình chọn: 13 36,1%
  • Mẫu 3a

Bình chọn: 15 41,7%
  • Mẫu 3b

Bình chọn: 7 19,4%
  • Mẫu 3c

Bình chọn: 9 25,0%

• Total voters
    36
Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Phân tích tí cho vui, cho khách quan các mem nhìn nhận thôi, là :

- Mẫu 1 : Logo phía sau bị chìm do trùng màu nóng, áo màu vàng khi tụ họp ngoài trời hay ngồi cùng bàn họp là khá chói lóa. Khó phối với màu quần.
- Mẫu 2 : dễ chấp nhận do tông trắng đen, logo phía sau lưng nổi bật . Ngồi chung hay tụ tập nhìn cũng đẹp , không bị chói. Hợp với tất cả loại và màu của quần.
- Mẫu 3a : Khối màu trắng đen cách điệu xéo nhìn khó chịu, cảm giác lệch cột sống. Cái này theo uybao là không chọn liền luôn.
- Mẫu 3b,c : thì lại tối quá.........tuy nhiên được cái logo phía sau sẽ rất nổi và đẹp !! Hợp với các loại màu quần

Kết luận : Nếu ae chọn Mẫu nào thì mình theo mẫu đó.......hihiihi :)
Cứ để tự nhiên đi bác, tới ngày 27 mẫu nào chỉ số like cao nhất thì mình làm thôi. Em không muốn thay đổi nữa.... hình như các hội khác cũng thay mẫu đồng phục liền liền.

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
hiện tại thiết kế mới chỉ là trên máy tính, thời hạn chốt và đăng ký cũng chưa đến, vậy nên ko có lý do gì mà không thay đổi được cả, tất nhiên chỉ là những tiểu tiết,màu sắc..miễn sao ko can thiệp nhiều vào bản quyền ban đầu
cá nhân e ủng hộ những ý kiến đóng góp sao cho nó đẹp hơn, vì nó thể hiện sự tâm huyết của các bác, dù p/án sau cùng có thể ko đúng như mong muốn
việc mặc nhiều hay ít ko phải là lý do để chấp nhận những gì đại khái và chưa hoàn hảo,đó là đứng trên phương diện quan điểm, còn sau cùng thì e vẫn đặt 2 chiếc thôi, vì những cuộc off với GMFC

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Bác nào còn có quan điểm giống bác HQ thì lên tiếng luôn. Nhìn ra cái không hay thì đề xuất thay đổi luôn chứ không phải nêu ý kiến rồi im lặng.
Bác Cap.11: Thay đổi màu botay kiểu 1.
Bác uybao: Nêu ý kiến nhưng chưa đề xuất thay đổi như thế nào?
Bác HQExpress: Nêu ý kiến nhưng chưa đề xuất thay đổi như thế nào?

• Like
Reactions: uybao
Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
Bác nào còn có quan điểm giống bác HQ thì lên tiếng luôn. Nhìn ra cái không hay thì đề xuất thay đổi luôn chứ không phải nêu ý kiến rồi im lặng.
e cũng chỉ có ý kiến về mẫu 1, nếu logo GM đã đăng ký bản quyền màu cam ko thay đổi được thì có thể chuyển màu áo thành màu xanh truyền thống như áo hiện tại, cách điệu màu đen vẫn giữ nguyên
chờ thêm ý kiến của bác VFO

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Bác VFO post mấy cái áo đá banh lên nó khác xa áo đồng phục hội nhiều lắm, Đồng phục hội nó phải nghiêm trang tí. Cho dù post để tham khảo màu sắc nhưng em thấy nó thường quá. hí hí

Hạng B2
11/8/07
295
210
43
em khoái MU đây,hehe,mà 2 mùa này đá bèo quá!
em thấy đã là áo đồng phục hội,thì nên chọn màu tươi sáng nổi bật xíu,mấy cái màu đen thui nhìn buồn thiu...hehe

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Em vừa nhờ bác VFO chỉnh cho màu Vàng ở mẫu 1 nhẹ đi chút xíu để Logo rõ hơn.
mau-1-jpg.199630

Đã update trang 1 luôn rồi.

• Like
Reactions: uybao
Hạng B2
21/10/14
281
280
63
54

Hì, uybao đã chọn Mẫu 2, không cần đề xuất thay đổi đâu poorguy .......:) Mấy trăm member mà góp ý thì cần time khoảng 1 năm , e là mới thống nhất được, còn bây giờ là Vote mẫu nào trong 5 Mẫu thôi, còn đặt in cho kịp...... :)

Status
Không mở trả lời sau này.