Hạng F
29/10/16
12.080
24.887
113
Pháp
BMW 528i

Tôi cũng tò mò vào trang ... châu âu và 23.800€ với chiếc nầy
Còn giá VN thì cứ nhân gấp đôi gấp ba là ra thôi

BMV là hãng con của Toy đúng ko các bác? Em nhớ hình như có lếc xù gì đó mà hóa ra từ 2012 BMV đã là của Toy rồi ạ :D

Giống như bạn ..... xyz ... trong VNexpress quá vậy, tin tức cập nhật từ đâu ? Chịu khó luyện ngoại ngữ, đọc hiểu, đúng và dịch đúng là được, Tin tức vỉa hè mà tin cũng hay làm tôi nhớ đến các vụ lừa đảo ... chuyển tiền cho trai phi châu ... vì mê trai ngoại quá

Hạng B2
21/1/15
115
51
28
29
BMW 528i

Tôi cũng tò mò vào trang ... châu âu và 23.800€ với chiếc nầy
Còn giá VN thì cứ nhân gấp đôi gấp ba là ra thôi

Giống như bạn ..... xyz ... trong VNexpress quá vậy, tin tức cập nhật từ đâu ? Chịu khó luyện ngoại ngữ, đọc hiểu, đúng và dịch đúng là được, Tin tức vỉa hè mà tin cũng hay làm tôi nhớ đến các vụ lừa đảo ... chuyển tiền cho trai phi châu ... vì mê trai ngoại quá
hình như ý từ ông này là: xoáy vào việc giữ giá... nên bảo BMW là con của TOY á!
bác dòm vô nhấn mạnh 2012 kìa khá thâm (:)

Hạng F
29/10/16
12.080
24.887
113
Pháp
hình như ý từ ông này là: xoáy vào việc giữ giá... nên bảo BMW là con của TOY á!
bác dòm vô nhấn mạnh 2012 kìa khá thâm :))
Là sao ? Tôi tạm biết là Corolla có máy BMW thì có . Còn bên VN nếu mua giá đúng bên Âu là ngon cơm,
https://www.paruvendu.fr/a/voiture-occasion/bmw/serie-5/528i/

Thôi thì đưa cho các bạn cái link châu âu để biết giá chính thức, năm đời, vân vân cho chắc ăn

Hạng F
29/10/16
12.080
24.887
113
Pháp
Ý em chỉ là nó giữ giá như Toy thôi mà :))
Giử giá bên tây phương thôi, Nhưng tội là xe VN mình dù cũ mà giá cũng đắt hơn xe xứ nghèo G5 xe mới .... Quả là VN giàu hơn các nước G5, như có bạn trong vnexpress tuyên bố là xe Đức/Pháp/Âu/Mỹ/Hàn chỉ là người nghèo, dốt nát, không trình độ láì thôi . Còn cao cấp , sang, đẵng cấp là xe Nhật (tôi chỉ lập lại thôi chứ kh bài bác xe Nhật nhé)

Hạng C
Nhà em còn 1 CLA45 AMG 2015 2.000KM bác có nhã ý ko em Gã lun , 1mìh em đi 5chiếc lận bác àh , tất cả đều Chính Chủ tên em ! Do nhà hết chổ bán bớt cho gọn để rinh 1trog nhữg em này về như sau : Maybach 560 - Cayenne coupe S - Land rover LWB - Volvo Excellence
Quá dữ ! ! ! Anh đúng là một tay chơi thượng hạng. Em cũng thích lắm nhưng chỉ có tiền chơi cỡ xe như dưới này thôi.
BMW 528i (2012) Duy Nhất 1 Đời Chủ Cực Hiếm

• Like
Reactions: MinhAnh253 and YOLO