Hạng C
Vẫn chưa !! Anh em chém gió thì nhìu...!!cứ nói như đúg rồi kakakakakaka..!!
Người biết chơi xe và biết giá trị thật sự xe của anh không lăn tăn về giá nhiều lắm. Gặp đúng người anh cũng nên bớt chút đỉnh cho vui vẻ. Em cũng thích BMW lắm nhưng chưa gặp chiếc nào ngon như xe anh mà giá như xe dưới.
BMW 528i (2012) Duy Nhất 1 Đời Chủ Cực Hiếm

Hạng C
8/3/12
888
273
83
ShopAuto.Vn - TP.HCM City
Ca Khó !!hjhjhjhj...!!Xe Đức mà mua chạy nhìu ôm vào ng thấy cảnh liền , ko như xe Nhật sửa chửa mà xe Đức thay mới hết toàn bộ ! Đến định kì là phải thay mới mặc dù nó ko hư mà Hãg nó buộc phải thay , mỗi lần thay bác bjk rồi đó giá cực mắc nhé !! Ai cứ tíh già hoá non là bị ăn Hành ngay , bác cứ để ý hầu như ai bán xe Đức củg ko quá 80.000km vì sử dụg càg nhìu buộc phải thay mới linh kiện nhìu , xe mình mỗi năm phải tốn phí bão dưởng nuôi em nó mặc dù thật sự 1năm lấy ra chạy ko quá 3-4lần là bác hiễu rồi

• Like
Reactions: viet xuan
Hạng B2
7/3/08
208
95
28
hochiminh
Thấy bác chủ cũng vui tính, mình có vài góp ý nếu không phải bác cho qua, chiếc xe bác rao còn mới, ít chạy và được chăm cẩn thận, dòng BMW dùng thời gian mất giá hơn dòng khác, trong khoản 5-6 năm đầu, cứ mỗi năm mất đi khoản trung bình 10% tùy xe, dù cho xe còn mới như thế nào cũng phải theo quy luật như vậy, có thể xe còn tốt thì được giá hơn tý, chiếc xe bác hình như đời 2012 thì cũng qua 8 năm rồi, nếu bác thật sự muốn bán thì phải giảm giá nhiều, còn không thì giữ lại sử dụng nếu thấy tiếc, anh em bình luận cũng chẳng biết thực hay giả, hay chỉ nói đùa cho vui, theo kiểu bình luận như vậy thì cũng chẵng biết khi nào bác mới bán được chiếc này, chúc bác bán được em xe với giá như ý.

Hạng C
Thấy bác chủ cũng vui tính, mình có vài góp ý nếu không phải bác cho qua, chiếc xe bác rao còn mới, ít chạy và được chăm cẩn thận, dòng BMW dùng thời gian mất giá hơn dòng khác, trong khoản 5-6 năm đầu, cứ mỗi năm mất đi khoản trung bình 10% tùy xe, dù cho xe còn mới như thế nào cũng phải theo quy luật như vậy, có thể xe còn tốt thì được giá hơn tý, chiếc xe bác hình như đời 2012 thì cũng qua 8 năm rồi, nếu bác thật sự muốn bán thì phải giảm giá nhiều, còn không thì giữ lại sử dụng nếu thấy tiếc, anh em bình luận cũng chẳng biết thực hay giả, hay chỉ nói đùa cho vui, theo kiểu bình luận như vậy thì cũng chẵng biết khi nào bác mới bán được chiếc này, chúc bác bán được em xe với giá như ý.
Cũng có thể có người thích sưu tầm xe còn cực ngon như xe trên là ráp kèo dễ. Còn muốn mua xe giá rẻ thì thị trường không thiếu.

Hạng B2
19/4/15
235
960
93
Mình bán cái Chất của xe chứ ko theo 1quy luật thị trừơng nào hết , mặc dù trên thị trường rất nhìu xe bán nhưg mà ai có duyên thì sẽ mua đc xe em !!
Bác nói đúng. Quan trọng là chất xe và độ máu của người chơi xe