Hạng C
11/8/16
824
2.930
93
55
TP.HCM
Xe đẹp giá quá đẹp.
Khổ nỗi em hổng có tiền, nếu có chắc dễ bị siêu nòng. Mà xe mới cáu giờ nhiêu vậy các bác?

Hạng D
8/1/19
1.602
2.243
121
xe đẹp quá....ai chê kệ họ, chủ thớt cứ bán đúng giá . ko thì mình để làm kỉ niệm, xe hiếm vày bán tiếc lắm

Hạng C
8/3/12
888
273
83
ShopAuto.Vn - TP.HCM City
Cnlers đánh hơi rất giỏi. Không dễ gì tìm ra chiếc thứ hai. Không biết món hời kỳ này về tay ai ? Chủ thớt cũng biết giá trị xe của mình nên cũng khó mà giảm giá được.
Hjhjhjhj....!!!Hiểu lun hay thế trời , củg có nhìu chiếc như vậy mà toàn đồ mua thanh lý của xe khác rồi mua về ráp lên xe của mình rồi rao bán xe đã vào toàn đồ Hiệu này nọ !! Em khẳg định xe em lên đồ Xịn mới 100% ko chơi hàg Made in Taiwan hay mua đồ thah lý ráp vào , nếu ai nói em mua đồ thah lý của xe khác ráp vào thì gặp trực típ em đối chứg , chứg minh đc em tặg Xe lun ko bán nữa .

• Like
Reactions: viet xuan
Hạng C
Hjhjhjhj....!!!Hiểu lun hay thế trời , củg có nhìu chiếc như vậy mà toàn đồ mua thanh lý của xe khác rồi mua về ráp lên xe của mình rồi rao bán xe đã vào toàn đồ Hiệu này nọ !! Em khẳg định xe em lên đồ Xịn mới 100% ko chơi hàg Made in Taiwan hay mua đồ thah lý ráp vào , nếu ai nói em mua đồ thah lý của xe khác ráp vào thì gặp trực típ em đối chứg , chứg minh đc em tặg Xe lun ko bán nữa .
Người mua để sử dụng rất mong được gặp những xe như này. Còn mua để bán lại kiếm lời thì tất nhiên phải ép giá rồi. Chúc anh gặp được đúng người cần. Xe như anh cũng gần như xe mới rồi còn gì.

• Like
Reactions: ck77 and YOLO
Hạng F
13/9/07
7.049
48.553
113
chắc là anh rockman có kèo 2ty4 rồi. mua về sang liền chứ gì. chúc mừng anh vô 100 củ.
Chuyện! Làm ăn phải có lời chứ anh. Lâu lâu mới kiếm được kèo thơm như vầy

Hạng D
21/9/10
1.945
11.207
113
mấy tuần qua chưa bán được cứ tưởng là ế nhưng thật ra có rất nhiều member ở các nhóm/hội kín đang âm thầm đấu đá nhau để giành quyền mua xe này đó