Tập Lái
23/10/15
27
51
13
38
nguy hiểm thật. Anh bớt nổ cho anh em nhờ nhé!
Kg hiểu anh xỏ mũi bao nhiêu bác cnl trên này với kiến thức con ếch ngồi đáy giếng của mình.

Chốt hạ bác có dám đua xe với em kg? Có cần em quăng chiến thư đến toàn box và cnl kg?
kg cần nói nhiều nhé! Ráng nhảy ra khỏi cái giếng của mình nhé!View attachment 455640
Bác HÀNG XANH chắc bán xe mer ở haxaco hả.mer tốt hay bmw tốt thì ai cũng biết rồi.ko biết bác hiểu biết được bao nhiêu mà suốt ngày dìm bmw.mer lắp ráp làm sao so với bi được.em chạy mer rồi.audi q7 cũng rồi.bmw rồi.nhưng bmw vẫn vượt trội về khả năng vận hành.ở đây là a em thảo luận tìm hiểu xe với nhau.chứ ko phải dìm nhau như bác

Hạng C
30/3/14
605
912
93
Tranh luận, ko cần phải căng thẳng như vậy!

Để qua lễ, anh lấy con 520, 2.0 hàng thường (ko tubo) ra thử với cái máy 2.5 xe Nhật nhé. Tạm hiểu ở đây là 2.0 chấp con 2.5 cho dễ hiểu nhé
Vì Bim bao giờ cũng mạnh hơn các đối thủ trong cùng 1 phân khối 2.0
Trước mình có thử giữa Bim Mẹc và Cam (thời xa xưa) thì anh Bim luôn dẫn đầu.
Nhưng từ 200 đổ lên thì mình chưa biết
Bác này nói vòng vòng đưa ra 1 đống thông số, lý lẽ này kia nọ xong cuối cùng phán 1 câu đầy cảm tính:

[BCOLOR=rgb(255, 255, 255)]Để qua lễ, anh lấy con 520, 2.0 hàng thường (ko tubo) ra thử với cái máy 2.5 xe Nhật nhé. Tạm hiểu ở đây là 2.0 chấp con 2.5 cho dễ hiểu nhé[/BCOLOR]
[BCOLOR=rgb(255, 255, 255)]Vì Bim bao giờ cũng mạnh hơn các đối thủ trong cùng 1 phân khối 2.0[/BCOLOR]

Bác cứ đưa thông số 2 con lên con nào hơn thì đc coi là chấp. Mà cứ coi như mặc định Bim máy nhỏ chấp Cam máy to của bác đi, vậy bác muôn chấp ra sao, bao nhiêu m, chạy bao nhiêu km, chạy đồng đá lại tiền ( ý lộn beer).... Bác cứ nói ý bác muốn sao đi. Chứ nói chung chung như bác vậy không lẽ Bim thắng là do chấp, thua thì "chấp mà thua" để bác có dịp dìm hàng hả ( bác khôn vãi hàng)

Hạng C
19/2/16
955
1.780
93
Sài Gòn
Bác HÀNG XANH chắc bán xe mer ở haxaco hả.mer tốt hay bmw tốt thì ai cũng biết rồi.ko biết bác hiểu biết được bao nhiêu mà suốt ngày dìm bmw.mer lắp ráp làm sao so với bi được.em chạy mer rồi.audi q7 cũng rồi.bmw rồi.nhưng bmw vẫn vượt trội về khả năng vận hành.ở đây là a em thảo luận tìm hiểu xe với nhau.chứ ko phải dìm nhau như bác
Mình cũng ko nói sai từ đầu, anh chả đọc kỹ gì hết

Ở đây, loại bỏ yếu tố về độ bền bỉ của máy,
Chỉ xét riêng yếu tố tốc độ thì Bim, Mẹc, Au
Mình chưa bao giờ chê tốc độ của xe Đức, chỉ ko thích nó hay dặt dẹo thôi

Còn tại sao Bim đạt tốc độ tốt hơn 2 anh kia, thì nên nhìn lại cái Xi lanh của Nó là hiểu vấn đề

Đọc lại nhé

Hạng C
19/2/16
955
1.780
93
Sài Gòn
Bác này nói vòng vòng đưa ra 1 đống thông số, lý lẽ này kia nọ xong cuối cùng phán 1 câu đầy cảm tính:

[BCOLOR=#ffffff]Để qua lễ, anh lấy con 520, 2.0 hàng thường (ko tubo) ra thử với cái máy 2.5 xe Nhật nhé. Tạm hiểu ở đây là 2.0 chấp con 2.5 cho dễ hiểu nhé[/BCOLOR]
[BCOLOR=#ffffff]Vì Bim bao giờ cũng mạnh hơn các đối thủ trong cùng 1 phân khối 2.0[/BCOLOR]

Bác cứ đưa thông số 2 con lên con nào hơn thì đc coi là chấp. Mà cứ coi như mặc định Bim máy nhỏ chấp Cam máy to của bác đi, vậy bác muôn chấp ra sao, bao nhiêu m, chạy bao nhiêu km, chạy đồng đá lại tiền ( ý lộn beer).... Bác cứ nói ý bác muốn sao đi. Chứ nói chung chung như bác vậy không lẽ Bim thắng là do chấp, thua thì "chấp mà thua" để bác có dịp dìm hàng hả ( bác khôn vãi hàng)
Anh ko theo dõi câu chuyện cách đây 2 tháng, ko hiểu được đâu. Câu chuyện trước là BMW S7, 2.0, chạy được 250. Vậy mình mới ý kiến
Nghe thôi nhé,

• Like
Reactions: DUYB2
Hạng C
30/3/14
605
912
93
Mình cũng ko nói sai từ đầu, anh chả đọc kỹ gì hết

Ở đây, loại bỏ yếu tố về độ bền bỉ của máy,
Chỉ xét riêng yếu tố tốc độ thì Bim, Mẹc, Au
Mình chưa bao giờ chê tốc độ của xe Đức, chỉ ko thích nó hay dặt dẹo thôi

Còn tại sao Bim đạt tốc độ tốt hơn 2 anh kia, thì nên nhìn lại cái Xi lanh của Nó là hiểu vấn đề

Đọc lại nhé
Em không phải dân cơ khí nên không nhìn xy lanh gì hết bác ơi chỉ đọc thông số máy thôi.
- Bác cứ show cái thông số máy của bác lên đây Hp, dung tích, lực kéo. Nếu đúng là nó thua con 2.0 của Bim thì em chấp nhận là Bim chấp vậy thôi.
- Khi thực tế ra đua nếu Bim thông số hơn mà chạy thắng cũng chả hay ho gì, vậy bác muốn chấp bao nhiêu mét thì nói luôn đi, hợp lý thì đến với nhau