Hạng B2
13/7/11
280
183
28
39
Màu nhìn góm bỏ mịa, bác nào thử mua chiếc này rồi khi có nhu cầu bán thử xem có ma nào mua hok, nhưng cho e chạy or bán 1/2 giá thì e xin đổi "ba bò chín trâu"
Bác nói thế cũng không đúng ,màu xanh nó đậm nhìn rất chất chứ nói như bác gớm thế thì nó bán cho ai được,mà tập đoàn ks họ thiếu gì tiền và họ quan tâm gì đến việc bán lại,xe BMW tất cả các màu ở sg này thiếu gì ,nhưng màu xanh này làm nổi bật xe và thương hiệu ks của họ ,đó cũng là hình thức marketing ,chứ thiết nghĩ đã đi tới seri 7 rồi thì màu nào lên cũng sang hết

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Bác nói thế cũng không đúng ,màu xanh nó đậm nhìn rất chất chứ nói như bác gớm thế thì nó bán cho ai được,mà tập đoàn ks họ thiếu gì tiền và họ quan tâm gì đến việc bán lại,xe BMW tất cả các màu ở sg này thiếu gì ,nhưng màu xanh này làm nổi bật xe và thương hiệu ks của họ ,đó cũng là hình thức marketing ,chứ thiết nghĩ đã đi tới seri 7 rồi thì màu nào lên cũng sang hết
Màu này là logo của KS nên nó mới chơi thế, chứ bình thường ai đi, việc thanh lý khi xe đến tuổi về hưu giàu sang, hay nghèo hèn đều làm hết bác ơi.

Hạng C
2/8/09
688
284
63
Quận 7 -HCM
Cái màu thì ko cần bàn tới tuỳ thẫm mỹ mỗi người. Bác nào thấy cái xe lúc sơn lại thì mới thấy xót . Nên thành ra muốn độc phải chịu vọc hic hic

Hạng B2
8/4/13
213
257
63
Zị hôm nay hổng có đua bơi gì hả mấy bác :(
còn anh xanh sao từ dạo bị thách đấu rồi anh em than phiền cách còm thì thấy còm lịch sự chỉnh chu hết lấc cấc rồi thì phải :D

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng F
4/1/08
8.307
115.567
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Em có dịp test 730Li 2016 tại Hải Phòng. Để chế độ sport đạp lút ga, có cảm giác xe hạ gầm sau, đầu xe nhấc bổng lên trong vài giây đồng hồ báo 140km/h rồi. Vãi luôn! Đường Lê Hồng Phong ngắn quá không thi triển hết công lực của em nó. Có tiền em sẽ mua s7 nhưng chỉ ngồi sau thôi, cầm lái em thích sport 2 chỗ hơn.
Em đã test 750i Sport. Bắt đầu xuống dốc cầu vượt Hàng xanh em đạp lút ga nhưng do chân hơi ngắn nên phải tới ngang VCB mới lên được 120. Đến trước tòa HUD thì lên 140.

Liếc nhìn thấy báo xăng 21l/100km em thấy tốn quá nên buông ga. Tới gần cầu DBP phải đạp thắng nhẹ đền giảm tốc đủ vô vòng xoay.