Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Anh có vẻ ko chịu hiểu câu hỏi của mình!
Trong cuộc đời mình, mê nhất là tốc độ, vì mê tốc độ cao nên chỉ Máo Bim.
Con đầu tiên là [BCOLOR=#ff0000]520,V6, 2.0[/BCOLOR]
Rồi cứ thế tăng dần lên 3.5
Rồi cuối cùng là 746. V8. Lưu ý với anh là tại thời điểm này mình sống ở Châu Âu.

Mình chỉ vừa ý nếu dòng 5, máy 3.0 - đến 3.5 mới ngon

B7 phải V8 và .5.0 cái xác nặng, cản gió nhiều. Máy phải vậy mới xứng đáng cho con 7

Cái chính ở đây là xác 7, gắn 3.0 là ko thể chạy như ý muốn lại còn hạ xuống 2.0

Làm Anh Trai trẻ, ko anh nào là ko mê BMW, vì nó như Su Xì po vậy

Hội Bim các anh có thể nhiều xe, nhiều dòng, nhưng chơi nhiều, phá hỏng nhiều, bị Vật nhiều thì chẳng anh nào có đủ điều kiện chơi như mình,
Vì Chẳng qua Châu Âu, xe rẻ bèo, phụ tùng đi xin được ở những chỗ mà VN ko có.

Anh hiểu ý mình rồi chứ.

Hôm rồi, mình test thử Pana 4.8, tubo. Nhưng thua bộ số nghe. Chơi cái tốc độ nó đòi hỏi nhiều thứ lắm.

Thôi, để có điều kiện hôm nào đó mình ngồi chém gió mới đủ ý nghĩa, hang cùng, ngõ hẻm
Vậy nhé.

nguy hiểm thật. Anh bớt nổ cho anh em nhờ nhé!
Kg hiểu anh xỏ mũi bao nhiêu bác cnl trên này với kiến thức con ếch ngồi đáy giếng của mình.

Chốt hạ bác có dám đua xe với em kg? Có cần em quăng chiến thư đến toàn box và cnl kg?
kg cần nói nhiều nhé! Ráng nhảy ra khỏi cái giếng của mình nhé!
BMW 730Li màu xanh "hoàng gia" độc đáo của khách sạn Reverie Saigon

Hạng C
19/2/16
955
1.780
93
Sài Gòn
Vụ đó thì khó quá bác, em 2.0 45amg của Mer trâu bò vậy mà em thấy còn khó đáp ứng đc yêu cầu của bác.
Em coi clip thấy chạy rất nhẹ nhàng nhưng vòng tua củng phãi 5000-6000.
Nhiều tài non, ngộ nhận cái việc nhà sx họ cho thêm cái tubo.
Cái tubo chỉ làm tăng khả năng Nạp ban đầu của xe.
Đến 100, cái xe nó cần đến cái dung tích xi lanh và bộ số mượt mà
Đã thật sự hiểu biết và mê tốc độ thì phải chơi số tay. Còn tự động chỉ 6 số là vừa, như anh Pana tubo làm 8 số, khi để chế độ Spot 2 Cộng. Nó ko kéo dài được chỉ tua 6k là nó tự chuyển số.

Đối với người ko biết chơi, khó nói để họ hiểu. Giống như nói toán lớp 3 với bé học sinh lớp 1 vậy!
Khó quá!

Hạng B2
12/4/12
132
190
43
39
Quận Bình Tân, TpHCM
Học sinh lớp 1: có MỘT em học sinh lớp một - mà theo em chắc lớp một phổ cập giáo dục chứ ko phải chính quy từ mẫu giáo lên. Heheeeee

Hạng C
19/2/16
955
1.780
93
Sài Gòn
Kg hiểu anh xỏ mũi bao nhiêu bác cnl trên này với kiến thức con ếch ngồi đáy giếng của mình.

Chốt hạ bác có dám đua xe với em kg? Có cần em quăng chiến thư đến toàn box và cnl kg?
kg cần nói nhiều nhé! Ráng nhảy ra khỏi cái giếng của mình nhé!View attachment 455640
Tranh luận, ko cần phải căng thẳng như vậy!

Để qua lễ, anh lấy con 520, 2.0 hàng thường (ko tubo) ra thử với cái máy 2.5 xe Nhật nhé. Tạm hiểu ở đây là 2.0 chấp con 2.5 cho dễ hiểu nhé
Vì Bim bao giờ cũng mạnh hơn các đối thủ trong cùng 1 phân khối 2.0
Trước mình có thử giữa Bim Mẹc và Cam (thời xa xưa) thì anh Bim luôn dẫn đầu.
Nhưng từ 200 đổ lên thì mình chưa biết

• Like
Reactions: Nbson217
Hạng C
19/2/16
955
1.780
93
Sài Gòn

kg cần nói nhiều nhé! Ráng nhảy ra khỏi cái giếng của mình nhé!View attachment 455640
Quên nữa nhé, nhớ phải cho mình xem B5 hay B7 2.0 mà lên 250 nữa nhé