dan
Tập Lái
30/6/11
46
0
6
12
Re:BMW F10 Series 5 gắn Coilovers

Cảm ơn bác Linh nha. Hôm qua sau khi đi chỉnh lại bộ phuột, hôm nay mới rãnh chạy thử thấy thật sự hài lòng. Cảm giác thật đầm và êm nữa. (hôm trước chạy phuột zin mà lên mâm 19 chạy xóc kinh).

Hạng B1
9/11/07
51
0
8

hôm qua ghé linhperfume thấy bác Linh mới nhập về 1 bộ Stance wheels 19" .. ko biết cho F10 hay là M3 nữa..

Tập Lái
20/8/07
10
0
0

Em có 2 bộ bilstein PSS10 coilovers hiện đang ở us giá tốt ai mua thì Pm em:D

Hạng C
1/4/11
693
4
18
58

anniehoang nói:
E cũng đang chạy bộ mâm style 189 giống anh Minh nên chờ review bộ phuộc xem có bị cạ không ::) cưứ bình thường gặp sống trâu là xoẹt xoẹt , cuối tuần cho e test ké với nhé anh Minh :)
Bác Anniehoang cho hỏi xe bác từ khi lên mâm 18 đã đi đăng kiểm lần nào chưa? Sổ ĐK có đăng ký thông số lên mâm hay vẫn để như củ? Và bác đăng kiểm ở chổ nào chi phí hết bao nhiêu( pm)?mình hỏi kỹ nhờ bác tư vấn giúp vì tháng này phải đăng kiểm rồi và chưa sửa sổ và không biết để vậy đi xét xe được không.Thank bác trước!

Hạng D
28/2/05
2.108
485
83

thanhminh0806 nói:
anniehoang nói:
E cũng đang chạy bộ mâm style 189 giống anh Minh nên chờ review bộ phuộc xem có bị cạ không ::) cưứ bình thường gặp sống trâu là xoẹt xoẹt , cuối tuần cho e test ké với nhé anh Minh :)
Bác Anniehoang cho hỏi xe bác từ khi lên mâm 18 đã đi đăng kiểm lần nào chưa? Sổ ĐK có đăng ký thông số lên mâm hay vẫn để như củ? Và bác đăng kiểm ở chổ nào chi phí hết bao nhiêu( pm)?mình hỏi kỹ nhờ bác tư vấn giúp vì tháng này phải đăng kiểm rồi và chưa sửa sổ và không biết để vậy đi xét xe được không.Thank bác trước!

Pmed!:D

Hạng C
1/4/11
693
4
18
58

Thank cauba nhiều!! Hehe. À cauba cho mình hỏi tí mình không tìm thấy chổ nào để có thể pm được hay tại chưa đủ tuổi vậy?

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/5/11
1.133
127
63
Saigon

[/quote]
[/quote]
Pmed!:D
[/quote]
Caubasg pm dùm thông tin này với . O thì mượn bộ 16 cua Anh à nha .

Last edited by a moderator: