Hạng C
4/6/07
777
7.530
93
53
Re:BMW F10 Series 5 gắn Coilovers

thanhminh0806 nói:
anniehoang nói:
E cũng đang chạy bộ mâm style 189 giống anh Minh nên chờ review bộ phuộc xem có bị cạ không ::) cưứ bình thường gặp sống trâu là xoẹt xoẹt , cuối tuần cho e test ké với nhé anh Minh :)
Bác Anniehoang cho hỏi xe bác từ khi lên mâm 18 đã đi đăng kiểm lần nào chưa? Sổ ĐK có đăng ký thông số lên mâm hay vẫn để như củ? Và bác đăng kiểm ở chổ nào chi phí hết bao nhiêu( pm)?mình hỏi kỹ nhờ bác tư vấn giúp vì tháng này phải đăng kiểm rồi và chưa sửa sổ và không biết để vậy đi xét xe được không.Thank bác trước!

Theo tình hình thì EA có thông báo với cục đăng kiểm rồi mà, cho phép bim 3 chạy lên mâm 19 mà.
Hôm bữa em vào đăng kiểm, nó làm khó, em làm dữ lại bảo là có quyết định rồi, thấy em dữ quá hay sao dạ dạ rùi vô bảo bên em có quyết định rùi, xong viết trên sổ cho em luôn mâm 17,18,19. ko mất đồng nào!

Hạng C
1/4/11
693
4
18
58

redangelmth nói:
thanhminh0806 nói:
anniehoang nói:
E cũng đang chạy bộ mâm style 189 giống anh Minh nên chờ review bộ phuộc xem có bị cạ không ::) cưứ bình thường gặp sống trâu là xoẹt xoẹt , cuối tuần cho e test ké với nhé anh Minh :)
Bác Anniehoang cho hỏi xe bác từ khi lên mâm 18 đã đi đăng kiểm lần nào chưa? Sổ ĐK có đăng ký thông số lên mâm hay vẫn để như củ? Và bác đăng kiểm ở chổ nào chi phí hết bao nhiêu( pm)?mình hỏi kỹ nhờ bác tư vấn giúp vì tháng này phải đăng kiểm rồi và chưa sửa sổ và không biết để vậy đi xét xe được không.Thank bác trước!

Theo tình hình thì EA có thông báo với cục đăng kiểm rồi mà, cho phép bim 3 chạy lên mâm 19 mà.
Hôm bữa em vào đăng kiểm, nó làm khó, em làm dữ lại bảo là có quyết định rồi, thấy em dữ quá hay sao dạ dạ rùi vô bảo bên em có quyết định rùi, xong viết trên sổ cho em luôn mâm 17,18,19. ko mất đồng nào!

Hay quá bác Red! Đăng kiểm nào vậy?

Hạng D
10/2/12
2.479
2.960
113

redangelmth nói:
thanhminh0806 nói:
anniehoang nói:

Mâm 20 thì sao hả bác?

Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com

thêm chiếc này nữa hehe, hiện nay tại VN thì e là đơn vị nhập khẩu nhiều nhất những bộ Coilovers của hãng KW Suspensions nói riêng, và các hãng khác nói chung hehe, với hàng chục bộ đã được nhập về và gắn lên xe hehe.

Hihi, e mới chỉ bắt đầu được 6 tháng, mà các bác đặt hàng tưng bừng quá =))

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/11/09
1.088
4
38
34

@Linhperfume bác rất có duyên mua bán,việc nhập và đặt hàng ko khó và có nhiều đơn vị làm nhưng AE đều ủng hộ bác,ko phải ai cũng có thể làm được.Bác nhảy dô lĩnh vực này cũng làm ảnh hưởng chén cơm nhiều người lắm,chúc mừng bác đắt hàng

Hạng D
18/5/08
1.256
103
63

hhthinh nói:
@Linhperfume bác rất có duyên mua bán,việc nhập và đặt hàng ko khó và có nhiều đơn vị làm nhưng AE đều ủng hộ bác,ko phải ai cũng có thể làm được.Bác nhảy dô lĩnh vực này cũng làm ảnh hưởng chén cơm nhiều người lắm,chúc mừng bác đắt hàng

Mua bán rõ ràng , giá cả phù hợp và uy tín trong giao hàng thì ae ai cũng ủng hộ mà bác :) Dạo này mua đồ tiêu dùng e cũng ship qua bác Linh luôn :)

Hạng D
16/5/12
1.657
1.391
113
37
XÌ GÒN

đó gọi là biết nắm bắt thời cơ trong kinh doanh đấy ạ.k thấy bác í sắp lên s6 sao hi hi

Hạng D
25/11/09
1.088
4
38
34

@Munchen : e đề nghị bác làm leader của Linhperfume fanclub đê