Đã bị khóa
18/8/04
63
6
8
RE: BMW mạ crom

Mấy em này đem đi đăng ký không biết gọi là màu gì nhỉ ? Chẳng lẽ gọi là không màu ? Mấy chú thợ sơn thấy mấy em này chỉ có nước treo niêu!

MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam

Nó gọi là màu bạc ánh kim...hehe

Trích đoạn: ptson

Con này đúng M3 ... không bít mạ kiểu này mất bao nhiêu tiền nhỉ

Em sẽ cố làm con fiat nhà em ... để ra đường gặp thèng nào chạy đèn pha thì phản chiếu cho "đui" mắt nó lun

Bác PTson có vẻ bức xúc vụ rọi pha ở Hn quá :D giống em...hihi bác sắp được về SG rùi chứ, không bị rọi pha nữa :D

HH
Tập Lái
2/1/05
15
0
0
DK-2600

em M3 này hình như từ canada... đọc/xem qua 1 lần rồi he he

em bên du*o*i' em Merc CLK là em Cobra nổi tiếng đó

Ngoài ra em còn xem ảnh vài em mạ chrome nữa, như Nissan Skyline R34, Audi A8 (của thằng cha nào bên ả rập hay là brunei gì ấy) v.v.

Tập Lái
26/1/05
16
0
0

Chạy con xe này ở VN thì nguy hiểm lắm,vì VN mưa nhiều dễ bị sét đánh lắm mấy bác ui.:)

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

phải chi có một con đậu ở nhà để dán banner : www.otosaigon.com nhỉ ? [8|][8|]

Hạng B2
14/9/04
195
0
0
Sì Gòn.

Con này em gọi là xe tàng hình, chạy ban ngày bà con nào mắt kém là cứ nhìn phía trước mà xông pha, đến ban đêm thì đèn xe chiếu vào...cũng...xông pha luôn...Túm lại em thấy xe này trưng là hay nhất,chứ chạy chắc kg dám.....:D

Hạng B1
1/4/05
72
0
0
otosaigon.com

hehhehehe..bác jehovan nói đúng,con này má đem đi đăng kí thì đăng kí màu gì đây, kiểu này mà đèn xenon chiếu vào thì chắc nhìn lóa mắt luôn :D em đọc báo ô tô xe máy cũng thấy con merc mạ corom thế này roài :D nhưng con này nhìn ác chiến quá :D

Hạng B2
10/3/05
434
2
18
42
hcmc
www.otosaigon.com

Hết chổ chê luôn:D:D:D[8D][8D][8D]mà bác light nói con bê này da wiđeboy là sao em chưa có nghe nói tới nhĩ[8|][8|]

Tập Lái
9/4/05
5
0
0

Không biết em này là Bê gì các bác nhỉ?........[&:]

Last edited by a moderator: