Hạng C
11/11/05
986
12
18
59
RE: BMW xe cũ, không phải xe cổ

Nếu đúng vậy thì Bác múc ngay đi cho nó nóng, để nguội mất ngon:D
Bác nhớ xem Bộ Béc phun, Hệ thống dây điện còn nguyên bản ( Đơn giản nhất là xem ở hai cọc bình Ắc Quy không có sợi dây điện ngoại lai nào dính vô ) - Mấy cái join cao su còn mềm là ok

Tập Lái
22/11/07
30
0
0
48

Nghe các bác nói em cũng thấy ok.cái đầu em nó đúng là không lẫn vào đâu được,lại thêm 2 cửa,cưới vợ liền tay đi bác ạ.Bác đưa em nó về tắm rửa rồi hôm nào post hình cho tụi em mãn nhạn với.Chúc bác đón được em nó về
@ bác Diên: Hôm trước em vội về quá,tạ lỗi bác.Cảm ơn bác đã tận tình giúp đỡ,mọi khó khăn mới chỉ bắt đầu,sẽ còn phải yết kiến bác nhiều.Hẹn hôn nào nam tiến lại được hầu bác vài ly.Kính!
@ Saohom: cảm ơn bác saohom,mọi việc vẫn đang tiến hành tốt ,tình hình thế nào sẽ phôn bác sau.

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Cách đây 5-6 tháng ở Bình Phương cũng có một em như thế này, có lẽ chính là con mà bác KTX nói đến, màu đen, giống như mấy tấm ảnh các bác post ở trên. Con này mà chỉ có 10l xăng/100 km thì em không tin:(. Mỗi xe thì đều có giá trị của nó. Có khi là giá trị về thiết kế/kiểu dáng, có khi là giá trị về mặt sử dụng, có khi là giá trị về mặt thời gian, giá trị kỷ niệm,.... Về thiết kế và kiểu dáng thì em này không có:), về thời gian thì sắp có,... còn sử dụng và kỷ niệm thì em không biết:)

Hạng C
1/4/06
863
95
43

Lấy đê bác ơi , khi nào lấy xong bác hú em chiêm ngưỡng với nhé . Em cũng chỉ khóai dòng này thôi á , nhà em cũng đang nằm 2 em đây này - phê lắm bác à . Bác mà còn la7n tăn thì hú em một tiếng để chiêm ngưỡng dung nhan em 1988 của em - 325 còn y nguyên luôn á . Chúc bác mau cưới em nó nhé.

Hạng D
26/7/07
3.865
6
38
HCM

trên Đà Lạt có đâu 1 con 735i nhưng mà xe khá "xấu", về tút lại là ok. chủ xe dường như ko dùng, cứ đậu bãi thôi.

ktx
Hạng B2
20/2/06
200
1
0

Hôm nay mới dắt em về
.
.
các bác cho ý kiến thêm . kính

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Trích đoạn: ktx

Hôm nay mới dắt em về các bác cho ý kiến thêm . kính
Thế là .... chúc mừng bác!! Cẩn thận kẻo cái gara của KTX cũng hết chỗ đấy bác.:) Con này đúng là trước đây từng qua đêm tại BP rồi.

Last edited by a moderator:
ktx
Hạng B2
20/2/06
200
1
0

Không phải đâu , em ở BP 4 cửa , còn em này mới xuất hiện ở SG , bác nhin biển số xem 52 Z em này hai cửa, cũng thuộc loại " mì chính cánh " bác Buglover ạ . chính vì 2 cửa mới khó đụng hàng . . .Hôm nào ra mắt bác . . .

Hạng C
1/4/06
863
95
43

Chúc mừng bác @ktx có vợ hai như ý nhé - xe bác nhìn còn long lanh lắm - hầu như là nguyên bản đấy bác à . Bác cho hỏi cái sunroof của bác có còn dùng tốt không vậy ? Quay bằng tay hả bác ? Tại em thấy xe bác có thêm cái miếng nhựa ở chỗ viền trên sunroof á , cái xe zin hình như không có ( xe em cũng không có luôn bác à ). Bác cho thêm mấy hình nội y của em nó đi bác . Em cũng máu dòng 2 cửa lắm mà chưa cưới đựơc em nào cả . Chúc mừng bác nhé