Hạng C
21/11/06
733
575
93
53
RE: BMW xe cũ, không phải xe cổ

Ấy ấy, em thấy em nó còn ngon zin thế này mà bác nỡ nào lột ra nhỉ? Độ như trên phù hợp cho lứa như em thôi:D.
Bác tút lại dàn ngoài, nội thất ngon lành nhìn phê lắm đó, độ mất gía trị xe ( trong trường hợp này).

Xe bác:
.

Xe độ xấu hoắc:

Hạng C
1/4/06
863
95
43

Độ cũng đươc bác à , nhưng mà phải đúng kiểu của nó cơ. Cái hình bác đưa lên đúng là xấu thật so với nguyên bản , nhưng em cũng hay thấy nhiều xe độ lên đẹp lắm . Hôn đi đường Ung Văn Khiêm thấy có gara có em màu đỏ lên body đẹp lắm . Bác tham khảo thêm rồi quyềt định nhé - Chúc bác thành công với em nó:D

ktx
Hạng B2
20/2/06
200
1
0

kiểu này nhìn đỡ hơn một chút .

Hạng C
24/9/04
701
29
28
44

Trích đoạn: ktx

Có nên độ như những hình này ? các bác cho ý kiến , cảm ơn
Hình như e này của hãng khác độ lại cho giống xe bác, chứ có phải xe như của bác mang đi độ đâu.

Hạng C
22/6/06
976
5
18

Xe của bác là E21 (1975-1983), dòng series 3 đầu tiên của BMW, cho đến nay em này cũng phải 25 tuổi là ít. Bác để nguyên bản đi, mười năm nữa đảm bảo có thằng sãn sàng hiến bác con Series 3 mới để lấy chiếc này.
Những xe mà bác muốn độ theo đều không phải xe của bác, không nên làm. Con màu xanh mà các bác kia chê xấu là BMW 2002 lừng lẫy một thời, con ở dưới là E 34 series 5, cả 2 đều không có dáng của xe bác.

ktx
Hạng B2
20/2/06
200
1
0

Cảm ơn các bác , đúng là để nguyên bản đẹp hơn . kính

Hạng D
11/2/08
4.043
20
38
53
HCM

Trích đoạn: ktx

Xin cảm ơn các bác, mọi người còn nói em" thích nhiều quá"! , em chỉ nghĩ nó là xe " cũ" nhưng lạ, hiếm hàng , đặc biệt khác các dòng xe khác, Hai cửa , có sunroof , hai kiếng bung . dàn đồng còn nguyên . . . Mình có cơ hội được sở hữu nó . Bác nào thích chia sẻ, em sẵn sàng , ở đây loại trừ ý tưởng buôn bán, mà chỉ đơn thuần là ai thích, và mê nó thôi . kính

Xe này hôm trước em cũng có xem quảng cáo trên báo (hình như muaban.net thì phải), định chiều đó đi xem, nhưng lu bu rồi bận đi công tác cả tuần nên quên mất luôn, hôm nay lang thang lên đây mới biết em nó đã về nhà bác KTX, chúc mừng bác nhé, xe bác đẹp, em rất thích xe này, khi nào bác chán em nó thì xin cho em biết với nhé, thanks bác :)

Last edited by a moderator:
Tập Lái
26/6/07
40
0
0

Em khuyên bác để nguyên thuỷ có giá trị hơn

------------------------------------------------------------------------

Tập Lái
30/1/07
32
1
8

Các bác ơi em cũng vừa múc con 735I đới 83 này về, nhưng kiểm tra thì thấy cao su chân máy không ổn lắm, muốn thay nhưng không biết ở đậu có hàng. Mong các bác hỉ giáo về phụ tùng của em này. Em dự định độ body kit vào, chơi cả aiir brush vào xe nữa. Xin các bác cho em ý kiến
Nhất - 090 8008088