Thảo Luận Bọc ghế da cho Lac

Tập Lái
14/6/05
46
0
0
49
Hà Nội
Chả biết các bác thấy làm sao nhưng em thấy công nghệ bọc ghế da (hoặc vải giả da) của mình xấu wá (ko biết SG làm có khác ko). Các đường may khi bọc vào ghế thấy rạn và lộ rõ đường chỉ may. Nhìn biết ngay đồ rởm.

Có bác nào đã từng làm mà chất lượng tốt (và rẻ :D)thì chỉ chỗ cho AE với!

Hạng B2
11/11/04
116
0
0
www.fpt.vn
RE: Bọc ghế da cho Lac

Bác ra Quốc toản Trần nhật duật ây, được đấy. Mai tôi post ảnh xe tôi cho bác coi. Màu đen cũng được đấy...duy co cái ốp da cánh cửa chưa đẹp,,chắc phải làm lại

Tập Lái
15/7/05
9
0
0

:D:D:D:D:D nhưng nếu 1.3M vẫn có vẻ hơi đắt, chỉ 1.1-1.2 thôi

Hạng B2
22/6/05
206
0
0
51

Sao bác không chọn cái màu cùng màu nội thất xe cho nó đồng bộ, có đẹp hơn không ???
Mà sao giá ngạc nhiên quá vậy ??? em đi hỏi mấy tiệm ở An Dương Vương toàn nói giá 450--->550 thằng Mỹ thôi.

Tập Lái
14/6/05
46
0
0
49
Hà Nội

các bác chụp ở ngoài cửa thế thì làm sao em biết chất lượng được? ở trên em có nói là nhiều nơi làm các đường chỉ may trông xấu ghê lắm. Khi bọc vào ghế nó kéo căng các đường may ra, nhìn thấy dỏm quá nên em chẳng muốn làm. Các bác bọc ghế rồi có bị vậy ko ạ?

Với lại em nghĩ bọc ghế phải cùng màu với nội thất mới đẹp. Nếu ko thì phải làm lại toàn bộ nội thất, chắc viêm màng túi quá! :D

Tập Lái
14/6/05
46
0
0
49
Hà Nội

Trích đoạn: mypt

Bác ngó thử qua cái cửa sổ xe em xem bộ đó bao tiền, nêu đúng em chỉ chỗ cho bác đến làm

Bác Míp ơi, bác mần bộ đó ở đâu thế? 1,3t là chỉ bọc ghế thui hay là cả bọc cánh cửa + sàn hả bác?