Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN
RE: Body lips => Làm sao nâng xe lên?

Trích đoạn: xdhungviet

em đã nói mà, bác lắp nhiều phức tạp, phiền phức lắm, theo em bác bán nhanh vì còn có giá, làm con civic cho đúng tiêu chuẩn toàn cầu.
:D:Dbác xúi em ly dị vợ 2 ah????[:eek:] không chịu đâu, em yêu vợ 2 này lém mặc dù hiện nay em nó đang bị rạch vài nhát lên mặt, em sẽ đem ẻm đi thẩm mỹ viện lại thui.

cám ơn các bác chỉ giáo, em muốn gắn thêm là vì thấy 2 bên lườn Premacy không đầy đặn như Gran hay Gala, mấy thằng Hãng gỡ lips từ bên nước ngoài về cho nên nhìn thấy như bị tóp vô:mad:

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

em không rành rửa xe ở VN , ở chỗ em nó có hệ thống rửa gầm nằm âm dưới đất, lái xe lên...dĩ nhiên là không phài nhân công rồi mà rửa sạch hơn là người rửa luôn ...nó làm kỹ lắm , 4 lần , mỗi lần xịt nước từ 2-3 phút , có hết các giai đoạn , như rửa áp lực cao trước , rồi xịt cái chất gì đó làm tan mấy cái cặn bám , xong rửa nước xá bông , rồi rửa nước sạch có kèm chất chống gỉ xét ..!! ..em thấy cũng sạch và nhanh ..

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Chỗ bác rửa vậy giá bao nhiêu một lần vậy bác?Bên đây có vài ba chục ngàn VNĐ nên họ không thể làm kỹ như thế được.Đa phần các nơi chỉ xịt bằng nước thường rồi thôi-một số ít nơi tử tế hơn thì xịt thêm cho một ít kem tuyết vào gầm rồi cọ rửa sơ sơ và xịt lại một lượt nước là xong.Xịt dầu gầm (chống rỉ hoặc chống bám chắc đất cát bùn) là do yêu cầu của riêng từng người chủ xe kỹ tính mà thôi,tất nhiên sẽ tính thêm tiền cho khoản này bác ạ.Câu nói "tiền nào của đó" muôn đời vẫn đúng bác nhiể.