Hạng C
29/12/14
571
1.927
93
Bọn nó đăng tin trên mạng toàn tin láo để dụ khách, gọi hỏi mua thì đứa nào cũng trả lời kiểu dò xét chắc sợ gặp đồng nghiệp, hỏi thêm vài thông tin để biết có hợp ko để qua xem nhà, thì bọn nó kiểu như ko muốn trả lời, đúng là cái bọn điên.

Hạng D
26/8/05
3.938
23.201
133
Em cứ thắc mắc, bọn sales mất dạy dụ khách lên xe đi coi đất Quận 2 tận Cao tốc đầu Long Thành, có bao giờ gặp phải người nóng tính, tát cho phát xịt xi rô không nhỉ!?

Mịa nó, có thằng còn bảo đảm với em, cho em địa chỉ cụ thể đi xem nền trong khu Thảo Điền giá 20T thanh lý mà quanh đấy dân bán 70 - 90T, xem xong sáng Thứ Bảy ra song hành làm việc là em muốn táng vô mặt nó rồi. Bữa đấy sáng ngủ dậy không nổi, chứ từ chiều em bảo thằng bạn chuẩn bị đi cùng, ra xem diễn trò và tập thể dục.

Hạng B2
27/5/17
447
793
93
41
ai cũng cần phải có 1 nghề để sống
ăn cướp cũng là 1 nghề mà mái bác
thấy shit thì né ra , dây vào làm gì cho mệt :D

bác suy nghĩ vậy có khi chúng ta sống trên cả đống shit thì né làm sao?
nói chung trước tiên trách nhiệm bản thân và gia đình nhưng cũng cần có chút trách nhiệm xã hội.

Hạng C
6/12/10
586
15.722
93
Xã hội đầy rẩy những thứ còn cặn bã gấp trăm ngàn lần hơn nữa mà bác
ở 1 đất nước mà nát từ trên xuống dưới thì mọi thứ nát hơn nửa cũng là điều dể hiểu

• Like
Reactions: xlive
Hạng B2
27/5/17
447
793
93
41
Xã hội đầy rẩy những thứ còn cặn bã gấp trăm ngàn lần hơn nữa mà bác
ở 1 đất nước mà nát từ trên xuống dưới thì mọi thứ nát hơn nửa cũng là điều dể hiểu

thì bác có thể không lên tiếng nhưng không thể đồng thuận trò lừa bịp và công nhận ăn cướp là nghề được.
Sáng cầm ly cà phê uống mà đọc comment bác thấy đắng ngắt.

Hạng C
6/12/10
586
15.722
93
thì bác có thể không lên tiếng nhưng không thể đồng thuận trò lừa bịp và công nhận ăn cướp là nghề được.
Sáng cầm ly cà phê uống mà đọc comment bác thấy đắng ngắt.
chắc e còm lộn cái chuồng e hay sinh hoạt bên CNL :D
hehe . sory làm hư mất ly cafe của bác

Hạng C
29/12/14
571
1.927
93
Mình mua nhà nội thành, bọn nó ko phải lừa đảo gì. Mà bọn nó đăng tin nói quá lên để kiếm khách gọi, khách gọi hỏi thì lại kiểu ko muốn tiếp. Nhiều đứa chứ ko phải 1 đứa. Ko phải bị điên thì bị gì.