Hạng D
16/5/09
1.437
211
63
toyZace nói:
7 cho nói:
em dân ngoại đạo có được ké với các bác không ạ??

Vô cùng hoan nghênh bác tham gia.
Bác cho em số người để lên DS luôn nghen
Xin phép tháp tùng luôn...
Nếu được cho đăng ký 2L + 2N (7T + 9T).
Địa điểm là suối Mơ phải không các bác???

Chi Hội Phó XNL
30/10/09
5.093
1.087
113
saigon
Các bác ơi, theo kinh nghiệm thực tế tại xnl, miu đề nghị đẩy thời gian tập trung lên khoảng 4h chiều. Với tình trạng "cao su" giờ giấc phổ biến và tràn lan, khéo các cha mẹ lại "ăn gian" thời gian vui chơi của các cháu mất, mà mùa này thì trời tối nhanh lắm.
À, nhân dịp này, em đề nghị xóm ta nên đặt bánh ngọt của nhà smiley, hay hơn là ăn bánh trung thu.
BTC nên mạnh dạn nghĩ ra một vài quà tặng không quá nặng tiền, nhiều về số lượng, phong phú kiểu dáng, nhẹ phần giá cả, rồi rao trong xóm xem anh em nào có thể hỗ trợ toàn phần hay một phần. Những phần quà này sẽ tặng trong phần trò chơi để các cháu được vui.
Miu cũng đề xuất các trò chơi có tính gia đình để khẳng định tình đoàn kết, ví dụ như treo bánh đa yêu cầu các thành viên cùng ăn hết trong khi 2 tay chắp sau lưng, con trai bịt mắt buộc tóc cho ba khi mẹ và chị chỉ đạo... Hihi, không biết nữa, phải có quản trò chuyên nghiệp các bác ạ.

Hạng D
22/2/08
4.299
453
83
54
google.com
do le tuan nói:
toyZace nói:
7 cho nói:
em dân ngoại đạo có được ké với các bác không ạ??

Vô cùng hoan nghênh bác tham gia.
Bác cho em số người để lên DS luôn nghen
Xin phép tháp tùng luôn...
Nếu được cho đăng ký 2L + 2N (7T + 9T).
Địa điểm là suối Mơ phải không các bác???
Hiện nay đang dự kiến tổ chức tại KDL Phương nam-Bình dương bác ạ
1. Tuonglahay+mợ tài, 2L/ 1 N
2.Suson: 2L/1N
3.12683WHTC: ??L/??N
4.Không ai cả: 2L/2N
5.Hcivic: ??L/??N
6.Huyrebel. ??L/??N
7.Phitrau: ??L/??N
8.Phd: 2L/2N
9.Toyzace 2L/2N
10.TigerMom 2L/2N
11.Polts: 2L/1N
12.Hai_luaMe_oto 2L/1N
13.Miumiusg ??L/??N
14. Bức xúc ??L/??N
15.vioswhite 2L/2N
16. Haisaigon 2L/2N
17.smileyhibiscus ??L/??N
18.Taunus71 2L/2N
19. 7 cho 1L
20 Cuongphatbc 2L/1N
21 do tuan le 2L/ 7t+8t

Hạng D
22/2/08
4.299
453
83
54
google.com
miumiusg nói:
Các bác ơi, theo kinh nghiệm thực tế tại xnl, miu đề nghị đẩy thời gian tập trung lên khoảng 4h chiều. Với tình trạng "cao su" giờ giấc phổ biến và tràn lan, khéo các cha mẹ lại "ăn gian" thời gian vui chơi của các cháu mất, mà mùa này thì trời tối nhanh lắm.
À, nhân dịp này, em đề nghị xóm ta nên đặt bánh ngọt của nhà smiley, hay hơn là ăn bánh trung thu.
BTC nên mạnh dạn nghĩ ra một vài quà tặng không quá nặng tiền, nhiều về số lượng, phong phú kiểu dáng, nhẹ phần giá cả, rồi rao trong xóm xem anh em nào có thể hỗ trợ toàn phần hay một phần. Những phần quà này sẽ tặng trong phần trò chơi để các cháu được vui.
Miu cũng đề xuất các trò chơi có tính gia đình để khẳng định tình đoàn kết, ví dụ như treo bánh đa yêu cầu các thành viên cùng ăn hết trong khi 2 tay chắp sau lưng, con trai bịt mắt buộc tóc cho ba khi mẹ và chị chỉ đạo... Hihi, không biết nữa, phải có quản trò chuyên nghiệp các bác ạ.

Ý kiến mợ rất hay.
Em đã PM cho Smiley rồi ạ, chỉ còn chờ gút số lượng người tham dự để tiến hành

Hạng F
18/5/10
5.627
1.141
113
Bình Dương
Nếu có rước đèn, em xin tài trợ lồng đèn giấy xếp và đèn cày cho tất cả các cháu tham gia đêm hôm đó các bác nhé.

Hạng D
22/2/08
4.299
453
83
54
google.com
Tiger mom nói:
Nếu có rước đèn, em xin tài trợ lồng đèn giấy xếp và đèn cày cho tất cả các cháu tham gia đêm hôm đó các bác nhé.

Xin cảm ơn mợ rất nhiều.

Hạng B2
22/5/08
237
3
0
16
Em vẫn nhận nhiệm vụ như các năm trước các bác nhé, tổ chức trò chơi tập thể cho các bé và gia đình.

Hạng D
3/12/07
1.434
2.715
113
trẻ e đi chơi vui quá, thấm thoắt đã 3 năm từ hồi bác KAC tổ chức nhể? e chỉ tham gia on line thôi, các nhóc em nhỏ quá...

Hạng D
22/6/08
2.310
550
113
Nhà tui chứ đâu.
Nếu có thể thì nên thuê 1 đội lân sư rồng (loại nhỏ thôi), hoặc Tề Thiên Đại Thánh đến hoạt náo cho các bé. Chi phí cũng không đắt lắm.
Về phần quà TT hoặc quà tặng khi tham gia trò chơi nên nhiều 1 chút (đạt giải cũng có thưởng mà không cũng có luôn), chủ yếu cho các bé vui, tránh trường hợp bé có bé không, 2 lần tổ chức vừa qua, có những bé tham gia trò chơi vì không đạt giải nên không có quà thấy bé buồn thiu mà em cũng chạnh lòng.
Năm rồi bánh TT là do Bông Bụp cung cấp rất ngon, đạt VSATTP nên năm nay em nghĩ chắc cũng thế, một phần cận TT thì bánh ngoài thị trường không còn ngon nữa.

Hạng B2
11/8/10
398
21
18
Gia đình bác Thichmexe xin đăng ký 3L 2nhỏ ( 01 bé 14 t và 01 bé 3 t) .