Hạng F
29/10/16
11.589
22.251
113
Pháp
Đọc bài mà tủi thân Mình phước kém, lấy vợ bao năm chưa hề có cảnh " chồng quá chén đưa về" ...hic.. :( đã vậy còn lèm bèm suốt ngày. Mà.mình có làm gì sai đâu, tuy tứ đổ tường tinh thông nhưng Mình đã bỏ trước khi lấy nó.
Đời đúng là bất công mà :(
Đâu có bất công đâu ...bình thường thôi. Bác tủn khai thiệt là chỉ có "bồ đưa dzià thì có" ...

Nói chứ về Mazda em từng lái Maxima (giờ hết ra rùi), nhưng cũng đã lắm, sau đó có lái chiếc 626 loại sport 3 cửa .. hết hàng
Nissan xe nhật mà bán thua xe hàn là sao, chắc nhập ít quá nên bán ít nhỉ?
Nhưng cũng cần xem xét vì cũng có đồ renault trong đó (tập đoàn nầy mới thành lập mà) các bác cứ tìm thoải mái trên mạng sẽ có...

Em đang nghĩ là các tập đoàn tây phương đang từ từ ..chơi trò trốn tìm về VN thí dụ như SKODA (hiệu Tiệp nhưng 100% VW) thì các phụ tùng sẽ rẽ thậm chí ...rất rẽ với VW Audi sau nầy ...:):):)
8/3 Nissan chơi chiến thuật hay quá.

respect team marketing.
Bác chịu khó dịch nha
Gạch được chưa mí anh :D
Chiếc nầy bên em ngưng rồi, thành ra không tư vấn được nhiều
Em chỉ xem về kỹ thuật thôi nha

Hạng D
22/1/19
4.060
6.698
113
Con này k tệ nhưng Nissan VN thì chưa dc đầu tư nhiều. Mua xe hãng này thực sự là mình k dám
Phải chi thay cái logo Toy thì lại thành ngáo ộp phân khúc rồi. Xe đẹp, trải nghiệm ngon, bị cái hãng kén người dùng :) Đến chủ thớt còn phải than là chờ phụ tùng lâu ... Mua xe mà tới lúc sửa chữa, bảo dưỡng lại phải đi năn nỉ thằng service thì chán lắm ...

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.589
22.251
113
Pháp
Phải chi thay cái logo Toy thì lại thành ngáo ộp phân khúc rồi. Xe đẹp, trải nghiệm ngon, bị cái hãng kén người dùng :) Đến chủ thớt còn phải than là chờ phụ tùng lâu ... Mua xe mà tới lúc sửa chữa, bảo dưỡng lại phải đi năn nỉ thằng service thì chán lắm ...
Ngán là nó chơi đồ của Renault, thì hơi hiếm, vì Renault chỉ có nhiều bên EU thôi, Citroen, Peugeot (PSA) thì còn có thể .

• Like
Reactions: quangnguyen19
Hạng B2
23/9/17
348
309
63
29
Em này vui tính ,có cá tính .
- Chứ thường thường mấy Chị hoặc mấy Anh hơi Pê Pê tí là chọn Mazda không à . thôi tôi khoá nick đây khakha
E có pê gì đâu mà bác nói, e dỗi bác giờ

• Haha
Reactions: Thanh Van
Hạng D
15/9/17
2.751
2.134
113
39
kaka, vợ em đi làm cách nhà 40km, em 10km, vòng đi vòng lại hết 80km mới tới chỗ em làm.
em đưa được 2 lần là sợ
thế là em bàn giao xe luôn, em đi xe máy, dành thời gian em đi cafe cho sướng
Nếu cùng đường 1 ngày hết 140km, nghịch đường là 180km.